Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dying

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NGULI, May 19, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    First I was dying to finish my high school and and start college. And then I was dying to marry and have children. And then I was dying for my children to grow old enough so I could go back to work. But then I was to retire.

    And now I am dying

    And suddenly I realized I forgot to live.

    Plz dont let this happen to you appreciate your current situation and enjoy each day.

    ''TO MAKE MONEY WE LOSE OUR HEALTH AND THEN TO RESTORE OUR HEALTH WE LOOSE MONEY. WE LIVE AS IF WE ARE NEVER GOING TO DIE AND WE DIE AS IF WE NEVER LIVED''- OLD FRIEND.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hey pal do we still have you?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Live life to the fullest man.

    Nakwambia ukizibania, utakula dongo, na wanaobaki watazigombea na wengine (kama akina Msanii) kuzihonga!! hahahaaaaa.

    Umenikumbusha ngoja leo niende pale Nikky`s - Njiro kwenye supu ya samaki na crabs wa kubanika. Maisha ndo haya bana...kwani nini?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du hivi pale bado wanazile samaki zao za foil?du long kitambo, itabidi nitafute sababu niende pande hizo za a tauni
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu mie huwa sihongi nagawana umaskini na wadau wa maungoni kaka.
    Hehehe
    Hivi kule A Town bado lile Trupa kwa Mrina lipo???
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We unagawana umasikini na WAREMBO TU? umesikia wapi hiyo? Hiyo ni kwamba unaandaa mazingira ya kupewa sarakasi nzuri zaidi kesho yake!

    Pale kwa Mrina kwasasa ndo panatisha mzee... na wewe tena mpenda VICHECHE du!... utauza simu! kwi,,kwiii....!!!

    Nawe Mr Burn, Njiro bado mambo inatokota...Hawa jamaa sijui wanapata wapi mapande makubwa hivi ya samaki, sujui ndo wale wa WACHINA na MAKUFULI...!!, maana huku NYUMBA YA MUNGU, tumenyang'anywa zile neti za kulalia ambazo tulikuwa tunazitumia kuvulia!!!! he he..heeee!
     
Loading...