Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dxb

Discussion in 'International Forum' started by Nyani Ngabu, Aug 8, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Security kwenye hii airport iko lax sana. Hao jamaa wanaokaa kwenye security checkpoints sijui niseme ni wazembe au hawajali...?

    They don't do shit. Yaani wanakaa kwa mbali wanakuangalia unatoa mkanda na vilivyomo mfukoni. Mbona airports zingine kama Hartsfield-Jackson, Kennedy, na Schiphol security iko tight sana.

    DXB nahisi inaweza kuwa ni gateway kubwa ya drug trafficking kulingana na nilichoona.
     
Loading...