Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dvd za hayati munga tehenan wa gazeti la jitambue zinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Nov 7, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    DVD zilizorekodiwa na Muasisi wa Elimu ya Utambuzi Tanzania, Munga Tehenan, zinapatikana katika ofisi ya FAJI iliyopo katika ofisi ya Rombo Kimara,

    Majina ya DVD zinazouzwa ni:Wewe ni nani?, Kijiamini na kutojiamini, Upendo na uhusiano, na Maswali na Majibu, Bei ni tshs 10,000 kwa kila moja, vitini vinavyoendana na mikanda hiyo vinapatikana kwa bei ya shs 500.

    Kwa maelezo zaidi wasiliana na 0763 627003 au 0715 627003, 0682 974 397 au 0712 458656.

    Wote mnakaribishwa.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Vitini ni nini?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,502
    Trophy Points: 280
    Jamani huyu jamaa alikufa lini?? nilikua namfuatilia kwa karibu sana na kipindi chake cha TBC then kikatoweka ghafla!!! R.I.P munga
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa kweli nimeshtushwa na kusikita, sikujua kama huyu jamaa alikwishaitwa na muumba....
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alikuwa na elimu na uelewa wa saiokolijia nilikuwa sikosi kununua gazeti lake la jitambue na kusikiliza kipindi chake TBC enzi hizo. Hizo CD nitazitafuta aksante sana
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vitini (Kiswahili) ni Pamphlets (Kiingereza).
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    asante....kiswahili bana
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    msiba wa huyu jamaa sitausahau mpaka naondoka hapa duniani
    RIP munga ..tutanunua
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    alikuwa nani
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni mwanasaikolojia aliye bobea kweli kweli
     
  11. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli nimepitwwwa munga alikufa
     
  12. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnaongea kwa kifupi fupi tu, hebu wekeni mada wazi nasie wengine tuliopo mbali na home tuelewe
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi au mie kiswahili F hayati si ni neno la mtu aliyekufa muda kidogo au inakuwaje jamani?TBC nadhani imeanzishwa miaka ya 90 hivi na kabla ya hapo ilikuwa inaitwa TVT...sasa bachi kawa hayati huyu tena? nikosolewe kama sielewi maana ya hayati jamani.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kiswahili wengi naona kinatusumbua! Hasa ss ambao lugha ya wanza ni "kabila" teh teh!
    Nijuavyo mm, neno "hayati" linatumika kwa mtu aliyekuwa na umaarufu mpana kiasi, pia mwenye heshima kubwa. eg. Hayati JKN, Hayati MJ, Hayati B.Marley, kama mm siku nikifa nitakumbukwa kama Hayati Amoeba.
     
  15. mtr96

    mtr96 JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 207
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Mkuu izo dvd zipo mpaka sasa?
     
Loading...