Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DVD ya mauaji ya Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nduka, Jun 5, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kuna kila dalili kesho kutatokea umwagaji damu hapa Arusha, naomba viongozi wa CDM wanipe mimi dili la kutengeneza DVD ya matukio ya kesho ili na mimi nijikwamue kutoka ktk wimbi la unasikini nilililoletewa na CCM. Peopleeeees Power!!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unapumuliwa kichogoni na majini ya shehe yahya wewe!!!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    utaahira mwingine bana. Kwa nini usianze kutengeneza ya Nape na magamba wenzie ili waTZ wauone usanii wao?? Unatumika vibaya kijana.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ms****,nge wewe tabia kama hizi ni za machoko wanaochapwa nao
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Sawa, na mimi mchaga mwenzenu jamani nipeni dili.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ya Nape inaoneshwa TBC bure siwezi kuiuza, nipeni hii dili ya Arusha meku.
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda katafute dili kwenye chama chama cha magamba
     
  8. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kamuombe NAPE, yawezekana akili zako hazikupi ushirikiano au unafikiria na hicho kichwa cha ch,,,,,,n
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hakuna dili huko nipeni dili hii ya Arusha jamani mbona mnanitenga?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Sasa asiyepata ushirikiano na akili zake ni nani,mimi nataka dili CDM unaniambia ni mwambie Nape kwani yeye ni mchaga?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Njoo mbwa wangu akupelekee moto, I will pay you,
    That is the only thing you are good at!
    :madgrin:
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Acha useng.e wewe!!!
    unachosha sasa..........ooh! CDM ooooh!!! wachaga.
    Unalialia tu!!
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mleta mada anawapotezea muda ndugu zangu,achana nae wala msimjibu!
     
  14. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    IQ zenu ziko sawa ndo Maana, ni kwanini usianze kujiua wewe, uchagga umetoka wapi hapa, fikra, mawazo ya ki....nge, kila kukicha wachagga kama vile ndo kabila pekee TZ, kama unataka dili anza kujiuza mbona utapata wateja
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Sawa nitakuja lakini nataka kutengeneza DVD kwa kuwa nimesomea hii kazi. Nipeni dili mangi.
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Uchaga umeanzia hapa, kwakuwa Freeman Aikael Mbowe ni mchaga ndio amekamatwa naomba nafasi ya kuuza DVD nipewe mimi mchaga mwenzake, hapo ubaya upo wapi meku?
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    bwana mjepu dili sio kupiga picha za maandamano ya chadema tu. Hata bila maandamano unaweza kujigeuza dili mwenyewe ukapiga picha za uchi wako na kuziuza.
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri lakini kwa sasa na mimi naitaka hii dili ya DVD ya arusha nimeona fulani ilivyomtoa.
     
  19. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie ukweli...........@an@***** na babayake mdogo
     
  20. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lisasi haina macho usije ukajikuta mwenyewe unakuwa malehemu
     
Loading...