Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dvc (af) sua: Hili la geti linatuumiza.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tonge, Nov 11, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa watanzania wengi madaraka yamekuwa ulevi, mtu akipata madaraka basi kazi yake ni kujiona yuko juuuuuuuu juuuuuuuuu kabisaaa kuliko wengine matokeo yake ni kuwanyanyasa wengine, mfano ni pale mkuu (ADMIN and FINANCE) kuamua kufunga geti la kuingia main campus kwa muda mrefu kisha kuwalazimisha watu wenye magari kupita njia mbaya ambazo kutwa magari hasa madogo huumia au kuharibika na wengine wamepata ajali, ni miezi kadhaa sasa (3) geti kuu linafanyiwa matengenezo je ni la IKULU au Versity? na watu huteseka, hivi kutengeneza deviasion karibu na hilO geti ambayo ni rahisi na salama ingekuaje au kwa kuwa anatumia VX V8? hapati hii adha?. Hayo madaraka yana mwisho ndugu yangu. Mjirekebishe na ulevi huu wa madaraka viongozi manaopewa dhamana ya kuongoza wenzenu.

    Wana JF nimelisema hili kama mpita njia kwenye hiki chuo, kwani limenikera sana na limewakera wengi kama mtu ataona si jema basi anisamehe ila hapa JF ndio mahala pangu pa kutoa madukuduku yangu sina pengine kwani nafasi hio sijapewa.Natumaini meseji sent.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu Prof.Peleka ni mjeuri sana ndo maana mpaka uzeeni hajaolewa kwa ajili ya upunguwani wake..ananitia kichefuchefu mpaka basi nikikumbuka alivokuwa nanipa below pale VET.
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku hizi DVC af ni nani?
     
  4. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Ishu ni geti, hizo below ni uzembe wako wa kusoma au brain yako iko slow, ila kuhusu geti naifahamu hiyo adha kama mkaazi wa Morogoro, tayari imekuwa kero kwa wengi.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ninamengi ya kuchangia juu ya adha hii na nyingine nyingi. Sitoi mchango wangu bcos ujumbe wangu hauwezi kuwafikia kwa kuwa ni mambumbumbu wa IT: viongozi wa SUA hawawezi ku-acess electronic based info: wasaidizi wao hawawezi kuwaambia bcos wanaogopwa kama miunguwatu. Ndo maana SUA kilakitu na ovyo na duni.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Eeeeh jamani hebu wacheni kuwasema hao Maprofesa wenu. Kama mumeshindwa kupata grade nzuri kutokana na kuchakachua vyeti vyenu vya A level basi mulidhani hapo chuoni mutapita kirahisi? Pale ni kitabu cha sayansi na siyo ngwini.

    Eti sasa maprofesa hawawezi kuaccess electronic data wao ni mambumbumbu, jamani wanacommunicate vipi na maprofesa wenzao huko nje na kimataifa? Musijione nyinyi ndiyo munajua sana kwa kuwa tu munaweza kuandika ujumbe kwenye jamii forum. Someni na nyinyi mufikie huo uprofesa kama ni rahisi.

    Ama hilo la gate labda fedha hazijapatikana kumalizia hiyo kazi. Fedha zote mwaka huu zimekwenda kwenye uchaguzi.
     
Loading...