Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dv-2013: Tatizo kubwa ni picha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhoja, Oct 8, 2011.

  1. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nimejaribu kuingiza picha zinakataa, masharti waliyotoa kuhusu picha ni mengi mno. Anayejua atusaidie kutujuza!
     
  2. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wasiojua, dv-2013 ni utaratibu wa kutoa visa wa marekani kwa wageni 50000 kila mwaka kwa njia ya bahati nasibu!
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nenda photo point, mkapa tower, waambie watakupiga picha inayotakiwa na kukupa soft copy, mimi nifanya hivyo 2 years back
     
  4. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    tumia path ya kenya au uganda itakubali. ikishindikana basi jaribu kuedit a picture from Arabs-Countries itakubali maana wanaruhusu hizo picha ili wapate picha nyingi za kina al-Quida.
     
Loading...