Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuuuh!! Sekretarieti ya Ajira wameita tena kwenye usaili trh 20 Sept-% Oct 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mossad, Sep 14, 2012.

  1. m

    mossad Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi wenzangu, nimeona tangazo la kuitwa watu kwenye usaili katika sekretarieti ya ajira ya utumishi wa umma usaili utakaofanyika kuanzia tarehe 20 September 2012 hadi 5 October 2012. Kwa wale wote mliiomba mnaweza kupitia pitia katika tovuti yao ila naona wameita baadhi ya fani na sina uhakika kama ni zile nafasi 2285 za May au ni nyingine? Pia nimeona wameitwa kwenye usaili watu 730 walioomba nafasi ya ukatibu tarafa, hivi wanahitajika watu wangapi hadi waitwe idadi yote hiyo? ..........................Kaaaazi kweli kweli!!!!
     
  2. m

    mossad Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi wenzangu, nimeona tangazo la kuitwa watu kwenye usaili katika sekretarieti ya ajira ya utumishi wa umma usaili utakaofanyika kuanzia tarehe 20 September 2012 hadi 5 October 2012. Kwa wale wote mliiomba mnaweza kupitia pitia katika tovuti yao ila naona wameita baadhi ya fani na sina uhakika kama ni zile nafasi 2285 za May au ni nyingine? Pia nimeona wameitwa kwenye usaili watu 730 walioomba nafasi ya ukatibu tarafa, hivi wanahitajika watu wangapi hadi waitwe idadi yote hiyo? ..........................Kaaaazi kweli kweli!!!!
     
  3. I

    IKISU Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mkuu mbona tunaona tu walio itwa august umuingia wapi wewe? tujuze na sisi,
     
  4. k

    kizerui Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hii tumiona
     
  5. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kazi ipo mwaka huu, na hii simo! ALLAH AKBAR.
     
  6. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi nafasi hazihusishi zile 2285 za May mwaka huu, maafisa tarafa walikua wanahitjika 145"
     
  7. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamaa wapo serious kweli...
    japo simo!
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sema Inaillahi wa inahillah rajuun.
     
  9. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    good luck for those who have been shortlisted
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani vp post za DIT na Law School nazo zipo tayari walishaita watu
     
  11. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,244
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    duh dizain kama unajfu na ku2rusha rohoo! Haya bwana hongera
     
  12. andycachy

    andycachy Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    sijaziona kwenye website yao msaada please
     
  13. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hizo ni kwa application za july mwishoni kama sio august,,,
     
  14. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
Loading...