Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuu!!!wakwe wa kichanga!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Vitendo, Feb 7, 2012.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa 1 Alimpa mimba binti wa kichaga,Baba m2 alikasirika na Akapanga kumuua jamaa,Jamaa Akam2mia salaam mzee kwa kumwambia,Mzee kweli mie ndie niliempamimba binti yk,na kusema ukweli cna mpango wa kumuoa,lkn natoa Ahadi Akizaa mvulana nitakupa bilioni1 na mtoto nitamchukua,Na Akizaa msichana nitakupa milioni60na duka kariakoo,lkn mzee ikitokea bahati mbaya mtoto akafa itakuaje?MZEE Akajibu:- Aisee babaangu itabidi umpe mimba nyengine hakuna jinsi. Hahaha.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Some are wise, and some are otherwise!!!!
     
  3. M

    McJO-CHINAKA Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh ebana nimeipenda hyo bwana Vitendo.
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hili la wazee wa kichaga kubanjua wake za watoto wao ni mila ya kweli?
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hakuna MILA kama hiyo uchagani. NI ubaradhuli wa mtu mmojammoja tu.
     
  6. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    da! Inapendeza kinomaa.i like it
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tena babangu ukipata mtoto wa kike usikate tamaa mpaka upate wa kiume sawa babangu aikambe
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaa kweli mchaga nouma
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mimi nilisikia tetesi kuwa eti kijana wa kiume wa kichaga akija mjini kutafuta maisha na kumuacha mke wake kwao.Baba mkwe anakaimu nafasi.Je hii nayo ni kweli?
     
Loading...