Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

duuu,alichokiimba NAY WA MITEGO kwenye wimbo wake mpya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mr-Africa, Oct 17, 2012.

  1. M

    Mr-Africa Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ni maneno ndani ya wimbo mpya wa nay wa mitego,unaitwa wamenichokoza,kuna msitali anasema,NDANI YA POCHI YA MALAYA.,HAPAKOSEKANI PODA NA WANJA.kuna verse kaponda wanasiasa kwamb wanachochea maandamano wao hawaandaman wanatulia majumbn mwao,laia vihere here wanaandama,wanaishia kutwangwa risasi
    mstali mwingine kaponda wachungaji kwa kusema;din imekuwa kama fani.inachuana na bongo fleva,mwanzo alivuma kakobe kashuka chat,2pa kule,akaja mama rwakatale kashuka chat kakimbilia siasa na sasa ni anton rusekelo
    msali mwingne kasema,wasanii wanaojiita jembe basi yeye ndo mpin,na wanaojiita wanyama,atawala nyama
    kaponda tena bongo movie,kina jb wanaharibu madada ze2 kwa kuwagonga ili waonekane kwenye movie zao mwisho wa siku wanazoea na kuwa makahaba
    mstali mwingine anasema,ukimchukia,pasuka,ukijfanya humjui basi dada ako anamjua na ukijifnya humpend,demu wako anampenda
    kamalizia kwa kusema hataacha kuwachana bongo movie na wenzake wa bongo fleva mpaka waache mambo ya kijinga yasiyo na maadili
    na mwisho kasema hamwogop m2,ni ukwel kwa kwenda mbele
    ILA BAADA YA WIMBO HUU KUSIKIKA,BASATA WANATAKA WAMFUNGIE...
     
  2. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BASATA nao si was**ge tu.OYA NEY UKIMWONA BWEG* YEYOTE ANAZINGUA MKAMULIE TU TENA NA BADO WAKO WENDAWAZIMU WENGI TU WACHANE WOTE.BIG UP SANA MKUU NEY HUKO REAL KAMA HAWAPENDI WAJIREKEBISHE.
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mbona sioni mistari hapo naona mipasho tu??
     
  4. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa anatukana maandamano wakati haki zake mwenyewe zimechakachuliwa,mwanamuziki wa uk nayeye wanaweza kwenda sawa?aache uzuzu atapntea kisanaa badala aboreshe mziki wake ana tukana hovyo hovyo tu lakin hii ndo bongo bana kapata vipesa vya gest kesha jiamin sanaa
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Ni maadhi ya taarab au???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    ni sawa na mtu anaoga mtoni akatokea kichaa akabeba na kukimbia badala ya kuchutama unaanza kumkimbiza,mwisho wa siku inaonekana Ney ndio hana maadili.
     
  7. S

    Spenderjak Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aache hiphop anafaa taarabu
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    watoto wangu eee elimu muhimu sana
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akiacha kuponda watu ataimba nini?
     
  10. Sunuka

    Sunuka Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Sasa anawaponda bongo movie mademu malaya wakati yy mwenyewe anatoka na NISHA kwahiyo anatapika nyongo nakuilamba tena halafu kinachochangia yote hayo shule sifuri
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Sioni jipya hapo, aungane na isha mashauzi kwenye bendi yake!
     
  12. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwa nini aliwaponda Afande sele na Madee wakati na yeye anaimba mipasho? Ndo anapotea hivyo
     
  13. k

    kinubi Senior Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwahiyoooooo
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    usicheze na kitumbua arifu.....

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha hizi zimesambaa kwa kasi ikiwa ni siku moja tu baada ya NEY KUKANUSHA KUWA HANA UHUSIANO NA NISHA ...

    Sasa Sijui Zimevujaje ? Ney wa Mitego ni mwanamuzi Ambae Siku za Karibuni Amepata umearufu kwa Kuwapa "MADONGO" Wasichana wa Bongo Movies Kuwa ni Malaya Wenye Viwango ...

    Kumbe na yeye alikuwa anaponea huko huko
     
  15. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Upuuzi tu huo.
     
  16. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    heee so kuna mtu pembeni alikuwa anawapiga ama?? jamani ustaa kazi.mweeee!!!
     
  17. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,913
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu Ney, mi naikubali mistari yako m2 wangu yani unatoa vitu halisi halisia! usirudi nyuma komaa nao mwanzo mwisho mpaka kieleweke hiyo ndo real hip hop.
     
  18. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhhhhh!!!!!!! Napita hivi ni hip hop, uzoefu sina.
     
Loading...