Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuh yamenikuta!!.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Mar 11, 2012.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajf wenzagu,
    yamenikuta usiku huu hapa hata lepe la usingiz sina labda mkinisaidia japo mawazo yenu tu labda nitalala.
    shemeji yenu yaan hapo namaanishisha mwenza wangu... yaani nadhan mmenipata. Anasema kuwa kila akiongea na mimi
    anazidi kuboreka, au neno lingine ni kuwa mimi namboa kila nikiongea nae, yaani mimi namkera kila nikiongea nae. jamni simuelewi huyu mtu ndo visa tu au kunamwenzagu kamdatisha au vip. nipeni japo mawazo kidogo ili nilale mwenzenu.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    duh...kweli huyo goma waukweli amekupa kavu kavu....mwana wee paki vilago vyako. hakutaki tena
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aah ushaur wako mzito huo lakin sina jinsi itabidi tu niufanyie kazi
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    pole
    maana yake anahitaji break
    peaneni space kwanza
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kwanza shukuru kakuambia,coz asingesema usingelijua hilo.hilo linawezekana kwasababu tulio wengi hatuna lugha nzur kwa wapenz wetu/mume/mke hasa ukishakuwa umemzoea sana.hebu jaribu kujichunguza wap unakosea kabla hujavusha mawazo ya kishetan
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hiyo sio suluu ya tatizo:A S 13:
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbembeleze alale huyo! Ni mambo ya kawaida tena ktk mida hii! Yawezekana anataka kukunyima tamuu!
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mpe makavu usizungumze nae, mwenyewe ataingia nyavuni
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Space/break ni muhimu sana katika mahusiano. inasaidia ku-kindle/stir up/excite the relationship. ndo maana hata kisafari cha wiki moja kwa mmoja wao ni muhimu mara kwa mara mmisiane kidogo. Pia itawapa hao wenzi nafasi ya kujitafakari upya.
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni mazungumzo tu au hata hayo mengine humchangamshi? Basi angalau hilo moja linaweza likambakisha!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mpige mangumi.
     
  12. b

    bia JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jbu la senetor zuri mpge aliye kdogo afu ubembeleze kwa ufundi,je yupo hapo?au umebugia mipombe hvyo domo linatoa maarufu kama kiwanda cha samadi!
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Muombe msamaha kwa kumwambia kuwa haukufahamu kuwa uwepo wako na mazungumzo yako yanamkera then kwa upole na utaratibu muombe akuelezea nini hasa kinachomfanya akuone unamboa. Kisha muombe ushauri wa nini unachotakiwa kufanya ili usim-boe mwenzio.
    Pole ni mambo ya kawaida ktk mahusiano
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ]

    Kumradhi The Boss....lakini nachukia sana hiyo 'kupeana space'! Katika miaka yangu yote ya relationships, it happened twice tena kwa wanawake ambao niliwapenda kweli...it has never worked! Mkipeana space yaani ndio uanze, kama unafikiria you will get a second break sahau! Atleast from my experience...bora uteme tu mzigo ujue moja, uumie, uugulie, upone, maisha yaendelee...kuliko kubaki na matumaini labda something good will come..and never will, unaumia kimoyomoyo tu kila siku tu...a coward die 1000 times, but a soldier die once (Tupac Shakur)!
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msemeshe kibubu kama hataki kusikia unaongea uone kama hajacheka, afu ngoma inakuwa super kabisa baada ya hapo.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    ni matatizo ya ndoa za watu wenye umri wa miaka ya 40s
    kila mtu ni mbabe,
    na kila mmoja ana mega /megwa nje,
    vumilianeni tu yatakwisha.
     
  17. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole ndo midume hiyo. Atakuwa kapata kitu huyo, wewe mchunie tu mpe hi kama kawaida na mkubari tu akufanyie anayokufanyia now. Wewe akienda job msms TAKE CARE! Na akiwa anatoka job do the same. Hpe atakuwa anajishitukia na atagundua anafanya makosa
     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Inawezekana siku zake zimempita huyo
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    I bet this works! Hata mkipeana space bila kujua unam-boa vipi mwenzio haitakusaidia. Muhimu ni kuzungumza kwanza, kisha mtafute sababu ya kuwa mbali kiasi kama mfano safari. Kama kazi zenu haziruhusu kusafiri mmoja achukue likizo (huyo anaekuwa bored) na apate fresh air hata kwa wazazi ama holiday alone. Mkirudi kila mtu atakuwa anajifikiria tofauti.
    Pole, ndoa zina mambo mengi ndugu. Utapita tu upepo m'baya huo!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, ndoa ndoano!
     
Loading...