Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuh! Hii sasa kali.. kila siku jipya kuhusu Lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sexologist, May 8, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Msanii anayehusishwa na kifo cha Kanumba, almaarufu kama Lulu kwa jina la kiofisi, inasemakana anamajina mawili ya kikristu. Huitwa Elizabeth Michael kama ambavyo huwa anajitambulisha, na jina jingine ni Diana Elizabeth ambalo si maarufu. Akijibu swali la Hakimu, wakili wa Lulu a.k.a Elizabeth a.k.a Diana, bwana Fungamtama alisema ni jambo la kawaida hasa kwa wakristu kuwa na majina mawili.

    My take: ni kweli huwa tuna majina mawili, mara nyingi ni jina la asili/kiluga na jina la kubatizwa ambalo mara nyingi huwa ni la kizungu. Sasa hyo ya Lulu inaonyesha utata na weledi mdogo wa mawakili wetu kutetea uongo. Wanaweza kusababisha hukumu mbaya kwa huyo binti.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  3. r

    ruzinga Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ni kweli cha ajabu ni kipi mtu kuwa na majina mawili?
     
  4. m

    makerubi Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli kabisa kwa wakristo kuwa namajina mawili ni kitu cha kawaida.Unaweza ukawa na jina la nyumbani (ukoo) ukaenda kubatizwa Padri akakataa lazima utoe jina la Kikristo. Sidhani kama huyo binti hilo jina si lake, inawezekana nilake ila halitumiki na mwenyewe hakulitumia, ila yeye na nduguze wanalifahamu jina hilo. Kwa wenzetu wahaya mtoto anaitwa Koku padri kamwe hawezi batiza jina hilo koku lazima mtoto atafutiwe jina lingine la kikristo au lawatakatifu lakini nalo hilo linakuwepo kwenye birth certificate.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Yele taleeeeeeeeee!
     
  6. m

    makerubi Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda kwakichaga Diana inamaana yake linatumika kama jina la ukoo/(asili) si mbaya pia kuwa na majina mawili.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    haaaaaa!! Nauna wanajitahidi kuukimbia ukweli.

    Kwahiyo mkuu wewe unamajina matatu?? Na hili ruzinga la ngapi?
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hamna lolote mi mwenyewe naitwa la kizungu la kwanza................,la kizungu la pili ni agness, then la tatu ni la kilugha then la ukoo. kwa hiyo inawezekana kabisa, hilo la pili halitumiki kabisa, natumia la kwanza zaidi na mume wangu ananiita la kilugha zaidi. so it is very posible.
     
  9. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha ku conclude mambo usiyoyajua kama hujafanya research!!.sasa hapo weledi wa wakili unaingiaje ilhali thats the original birth certificate??Na kwa kukuelewesha tu sisi Wakristo ni kawaida mtu kuitwa DianaRose,SallyRose,geneviva etc..sasa cha ajabu nini??mbona hujashanga Asha-Rose ??ebooo..usituchafulie taaluma zetu..Fungamtama ni kati ya Mawakil wazuri hapa Tanzania kwa taarifa yako
     
  10. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu wenye kazi zao tuwaachie wamalize hiyo kazi ya kuthibitisha huo utata then mahakama itatuambia kilicho sahihi. Wakili yeye kafanya search yake. Na DPP atafanya search yake mwisho wa siku tutafahamu nini kilitokea. Kwenye hii kesi kuna mafunzo mengi tutajifunza. Kwa Tanzania kuna mambo mengi yanayohusu majina ya watu - mengine wakati wa kubatizwa, wengine wakiolewa hubadilishwa majina, wengine wakigushi nyaraka kama pp, vyeti, kurudia shule, yote hayo tuwaachie wajuzi kwenye hii kesi tutafahamu tu. Kuna njia nyingi tu ya kupata ukweli, "I hope" hicho cheti cha Dyna kimetolewa na Vizazi na vifo. Hata kama kuna nyaraka ambazo amepatia pp au kufungulia account benki zitaonyesha nini haswa jina lake. Na umri wake ni upi. Ila ninachosikitika tu kuwa hizi habari za utata wa kauli yake, baba, mama zinatuonyesha jinsi gani hawa wazazi hawakuwajibika katika malezi ya huyu mtoto.
     
  11. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh kwahiyo?
     
  12. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Theresia Mahimbi,

    Kwa kuwa umejipambanua kwamba taaluma yako ni sheria basi nadhani una uwezo mkubwa wa kuhoji badala ya kupokea tu habari. Kama ndivyo basi vizuri.. Lakini mama hebu tulia, tafakari na usome tena thread yangu halafu uone kama mifano yako ni relevant.. Kuhusu conclusion, yes yaweza kuwa hukutaka nikonkludi hvyo, lakini ndio mtazamo wangu.

    Asante!
     
  13. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    achana na habari za mtoto elizabeth huyo!
     
  14. b

    big niga Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...wewe acha acha uongo KOKU ni kifupi cha jina KOKULEBA AU KOKUBANZA AU KOKUGONZA Hakuna birth certificate iliyoandika KOKU kama ulivyosema,inakuaje jina hakulitumia liandikwe kwenye birth cert. na litofautiane na majina ya vyeti vyake vya shule? huyu mwanasheria arudi darasani hajui kitu atamsababishia kifungo huyo mtoto
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kesho mtasikia cheti chake kimeongezewa jina la Manka!
     
  16. g

    gwambali JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ha lol!kweli jf rahaaaaaaaa
     
  17. p

    pera Senior Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kawaida mbona mi ninayo matatu
     
  18. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Normal. Marry-Hllen, Anna-Brenda, Diana Rose, nk! Hata wa kwangu ana majina mawili ukiacha la kwangu na la ukoo. Moja la kwake na jingine laweza kuwa la Bibi.
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa hata mimi jina langu niliobatizwa silitumii sana na wala sijalizoea!!
     
  20. k

    kiririmbo New Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaaaaaa.

    Humu ndani naona watu bwerere wana majina zaidi ya matatu. cha ajabu nini.
     
Loading...