Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuh!hii kali ebu isome kidogo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure nomaa, Dec 16, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakubwa naomba mnisaidie hii mada kidogo,ELIMU na PESA bora nini maana unaweza kusoma vyuo vikuu hata zaidi ya mia lakini ukaacha chuo ukaenda kuomba kazi je kuna umuhimu kama leo hii ukizaliwa uokote fuko la pesa ili usisome?
     
Loading...