Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duu! Lecturer wa chuo ataga baada ya kupigishwa paper

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KYALUMUKUNZA, Aug 29, 2012.

  1. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ajabu na kweli jamaa alieomba nafasi ya tutorial assistant (lecturer) katika chuo cha mwalimu nyerere memoral academy(MNMA) matokeo yametoka angalieni (PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS) amelamba zeroooooo! kwa lugha nyingine ametaga najiuliza jamaa amemaliza chuo gani na je angemfundisha nani au na wahitimu wa sasa wa vyuo nao wanamaliza vyuo hawajui kusoma na kuandika? naomba kuwakilisha.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,732
    Trophy Points: 280
    mbona hiyo kawaida? Wewe kama ulipiga one form six unafikiri tukikurudisha utapiga tena div one? Sioni ajabu .. Kuna utaratibu tu haujafuatwa hapa
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    inategemea na mtihan ulivomkuta
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mwanangu hiyo title yako imeniacha hoi mbaya..
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He he he heeeeee chezea elimu ya bongo wewe!!
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    WEWE na we ni mtoto kufeli si kitu cha kushangaza unajua alikuwa katika hali gani wewe wangekua wanafaulu wote pepa ya nini?jipange na ukue mambo ya kuponda watu hayafai ingekua ni wewe umepondewa ivo ungefurahi?watu wengine sijui wakoje
     
  7. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh,hiyo kwel,inategemea alimaliza chuo miaka ip,na mtihan ulivyokua,kufel ktu cha kawaida,kwani wanaoenda kuchukua phd wote wanafaulu
     
  8. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ushamba wa kupindukia nimeleta hiyo mada ili watu wachangie point na kuchambua hivi jiuliza kama jamaa amemaliza chuo na anavyeti na GPA KUBWA kiasi kwamba anajisikia kuwa lecturer halafu unapata zero hii ndo inaniletea wasiwasi au alikuwa anahonga na kupitishwa kwenye mitihani ya chuo jamani hata moja tu asiambulie aaaa hapana huyu lazima atakuwa ni kihiyo.
     
  9. R

    Rubesha Kipesha Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up kwa huo utaratibu wa ajira wa PSRS
    utasaidia sana kupunguza wafanyakazi wasio na uwezo
    ambao wanabebwa na ndugu zao kupata ajira!
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    we mtiani wa maisha wenyewe umefeli mbona hakuna aliekucheka ndugu kuwa makini yatakurudia na wewe...kuwa lecturer si sababu ya kufaulu na historia yako si sababu ya kukufanya uwe na ufaulu mzuri JIPANGE
     
  11. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu mbona unahamisha mada hapa tunazungumzia elimu wala si kufaulu au kufeli maisha au ndo wewe nini
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    watu hawakui kabisa...age hyo ya kucheka mtu kafeli paper ya interview..
     
Loading...