Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duu, kumbe Dar es Salaam kuna shule inaitwa YUSUFU MAKAMBA PRIMARY SCHOOL!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 24, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wazee,
    Hilo jina la shule bado lina thamani au mantiki yoyote???
     
  2. m

    masoudmwevi Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inategemea ni nani anapima thaman hyo.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    wameishafeli hao wanafunzi!
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenendo huo, kuna chuo kitaitwa TAMBWE HIZA.
     
  5. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wewe upo wapi kaka? Hata Yusuph makamba sekondari ipo pale mabibo external kuelekea jeshini..usishangae!
     
  6. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Very true.
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata haijawahi kufaulisha tangu ianzishwe na ndio maana hatuijui! hihihihi!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    don't make me :A S cry:
     
  9. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda ni shule yake binafsi.
     
  10. m

    macinkus JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baadaye itabadilishw jina. hata barabara ya TITI kuna wakati iliitwa UWT alipofungwa kwa uhaini. Alipofunguliwa na "kusamehewa" jina la zamani likarudi la BARABARA YA TITI MOHAMEDI. Inchi yetu hii, lolote lawezekana.

    macinkus
     
  11. m

    mshaurimkuu Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wa imani, jina lina nguvu za ajabu sana. Ilipata kuandikwa "Heri kurithi jina jema kuliko mali mengi". Kama hujui, jina lina nafasi muhimu sana katika maisha na mafanikio ya kitu chochote - shule, nk.
     
  12. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee,hivi wanafunzi wanajisikiaje sasa??
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna shule inaitwa nyerere lakini yeye alivyo bogus? na watoto wanapeta
     
  14. m

    mshangama Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    itakuja chenge, rostam na msije kushangaa kukawa na dowans sekondari
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi shule ya Slaa itakuwepo? ntastaajabu issue ya maadili?
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kuhongwa sahani ya pilau huishi kumsema Nyerere. Pamoja na roho yako inayonuka kama kinyesi cha mlevi wa mataputapu, NYERERE ANAFAHAMIKA RASMI KAMA BABA WA TAIFA. Wewe shekhe endelea na wivu wako huku ukinywa kahawa na kashata.
     
  17. Moseley

    Moseley Senior Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chenge secondary ipo wewe! .

    Jimboni Bariadi kuna shule ya CHENGE SECONDARY.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Sasa sijui mwenyewe akitembelea hii shule huwa anawaambiaje wanafunzi
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Crippled mind
     
  20. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa namna ya utafutaji wa majina kwa wabongo, sio mbali sana utaiona shulea au chuo THE DOWANS PRIMARY SCHOOL au DOWANS SECONDARY SCHOOL AU DOWANS INTERNATIONAL SCIENCE HIGH SCHOOL, au DOWANS COLLEGE, au RICHMOND UNIVERSITY OF TANZANIA, .......... NA KADHALIKA. Ati ndiyo majina maarufu.
     
Loading...