Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duu!! Hata kwenye magazeti mtusi yanaruhusiwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Jun 7, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    duu, hili gazeti sikufanikiwa kuliona lakini leo nimelibamba, kweli waandishi wa habari bongo kazi bado tunayo...!!

    hii kali sana.jpg

    hivi MA'MAKE maana yake ni nini jamani!! au mimi naelewa vibaya!!
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mi nahisi waandishi wa habari wengine wanavuta kwanza bangi kabla ya kuandika habari!
     
  3. g

    genesisbryne Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh makubwa hayo!! kwani hamnaga wahariri kwenye magazeti hayo!!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Manaake mama ake kifupi ma'make
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Piga ua Galagaza, kinoma noma, kudadeki etc..Yote haya ni maneno ya kihuni ambayo hayapaswi kutamkwa au kuandikwa na mwandishi au mtu yoyote mwenye busara. Tuwe makini jamani.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kuna Herufi 2 nyuma zimekosekana! -!!?? Ma!Make! kama utaziweka basi mtapata ni nini muandishi wa hilo gazeti alivyo na hasira na timu ya Yanga! Hii tunasema uhuru wa viombo vya habari.
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160

    kweli nimeamini huu ndo uhuru wa vyombo vya habari!!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wahariri wenyewe ndio wanaongoza kwa kuharibu lugha na kuandika matusi, sasa hapo mwandishi mwenyewe ndio karuhusu huo upuuzi.....
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160

    mama ake anaingiliana vipi na yanga hapo kaka?

    mi nafikiri kasahau kuandika neno 'KU' kable ya hayo maneno!!
     
  10. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    uuuuuuuwiiiii!!!!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    usishangae migazeti ya matusi ndo inanunuliwa
     
  12. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo,huyo utakuta na kwenye siasa anaandika,hapo lazma tupate maendeleo
     
Loading...