Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dutch slash aid to Tanzania and some other countries

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jatropha, Mar 15, 2011.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SASA TUNAANZA KUVUNA TULICHOPANDA KWA KUTUMIA GHARAMA KUBWA SANA WAKATI WA KAMPENI ZA UCHAGUZI NA MAMBO YA KISIASA.

    "..I feel we support some countries that really don’t give a shit about their own people.." - Sjoera Dikkers (MP)

    The Netherlands wants to terminate its development cooperation with 15 countries including Bolivia, Tanzania, Zambia and former Dutch colony Surinam. The newspaper Trouw has obtained a copy of a government draft proposal to this effect.
    At present, the Netherlands maintains development relations with more than 30 countries. The cabinet is expected to take a decision before the end of this month which will have to be approved by parliament. Egypt is reportedly still the subject of much discussion because of recent developments there and its pivotal role in the Arab world.
    In drafting the list of countries eligible for continued Dutch development aid, the government has reportedly used two criteria: the added value of the Netherlands as donor country and the national interests of the Netherlands.
    Fifteen countries will remain 'partner countries': Benin, Ethiopia, Mali, Mozambique, Rwanda, Uganda, Afghanistan, Burundi, Yemen, the Palestinian Territories, Sudan, Bangladesh, Ghana, Indonesia and Kenya (source: English | Radio Netherlands Worldwide)
     
  2. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado!! Sasa nafikiri naanza kuelewa. Ndo maana timu ya assesment imekua kali kupita kiasi na bila sababu za msingi kwa Halmashauri!!Kumbe fedha hamna anyway....... Wanataka kuzibebesha mzigo wa lawama Halmashauri sasa!!!.....
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kila nchi inayokataa kutoa fedha za walipa kodi wao kuja kuliwa na Mafisadi wanaituhumu kuwa inaifadhili CDM. Na bado tutasikia mengi mwaka huu.
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Usanii umezidi. Watu wanawapiga ndugu zangu picha wakiwa uchi, wakiwa wamebeba magaloni ya maji kutoka umbali wa kilomita tano, wamama wanaojifungua njiani kwa kukosa hospitali karibu halafu baada ya kupewa fedha hizo wananunua mandege ambayo ni sawa sawa na vyuma chakavu. Wananunua marada ambayo ni vyuma chakavu. Wanapanda mapipa kwenda Cuba kubembea na Ulaya kuangalia mipira.
    Binafsi nakushukuru sana. "Ee Mungu asante kwa kusikia kilio changu. Nilikuomba wakati wa aibu yangu ukakisikia kilio changu. Nilikuomba kwa ajili ya taifa hili sala yangu ikafika kwako. Kama vile ubani wa jioni upaavyo mpala altareni kwako."
    Asante ee Mungu. Naomba misaada ikome kabisa ili pasiwe na fedha za kwenda kutanua.
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Safi sana uholanzi mpaka JK na serikali yake wakione cha moto. Hawa jamaa walishapata dharau za membe na wenzie. Yangu macho.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me nashangaa sana nchi zinazotoa misaada Tanzania,sijui hizo hela hazina kazi au
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni sababu ya kuondoka kwa Wajasirimali wa Kiholanzi huko Maeneo ya Bagamoyo? Walikuwa wanazalisha Vyakula vya Kuuza kwao Holland na kidogo TZ?
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu unatuuliza sisi au hayo ndiyo majibu? Kwani hao wajasirimali wa kiholanzi walikuwa wanaliingizia pato taifa lao kiasi gani hadi liwe kigezo?
     
  9. czar

    czar JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wengine waige hamna haja ya misaada. Mtu akishajua atasaidiwa hajitumi. Angalia ofisi za wizara na magari yao, full ufahari ya nn kutoa misaada kwa watu hawa? ACHENI, then tutatia akili.
     
Loading...