Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dushelele....

Discussion in 'Entertainment' started by TIMING, Aug 2, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,858
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    si unajua kijana ana maujanja ya mtu mzima R.Kely....mm nimependa video zake,,dogo katengeneza video mbili wimbo moja ni nzuri balaa..hope umeziona zote
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah... i think ana very good advisers
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,858
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ....inawezekana hilo pia...akiendelea vzr anaweza fika mbali..
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dogo amefanya poa sana katika hilo sebene, kweli amejizihirisha kuwa yeye ni mwanamuziki na nimbunifu.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nampenda sana dogo,anajua anachofanya nilidhani yangemkuta ya Blue alipoondoka kwa G ila dogo kakaza ile mbaya!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mi napenda umbo lake sana
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I like Kiba wimbo wake wa "nakshi nakshi" kamwe haunichoshi....
    Na safari hii kwa kweli he is growing ki music na yeye pia...

    Naona nikja kwa dada hatutakwazana choice of music... Dushelelee....
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    tafadhali usije mbemenda tu lol
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    Halafu dushelele maana yake ni nini????????
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaah unatupima au...kwani anashika wapi!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    huwezi amini nilikuwa sijui still
    halafu hili swali kuna mdada hapa jf ndo kaniuliza
    kumbeee???????lol
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mh.. sasa wewe umeenda mbali, ni najua mshedede ndio hapo anaposhika, dushelele ni nick name ya mtu
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    shosti huwa anawaza mishedede 24/7 lol
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijenda mbali hata chembe...hiyo ni kwa mujibu wa mmoja wa watu wake wa karibu,nami nilidhani nimetaniwa ila baada kuona aina ya uchezaji wake nikaanza kuamini,labda ni tofauti na nilivyoelezwa!!!
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    shindwa...sina ukame wa aina hiyo mpaka niwaze mishedede....usintafute niongee wakati nanyonyesha hapa!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee... kama kuna kaukweli aisee
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna verse ya Ali wa leo, na nyingine ya dushelele wa leo...

    Ila we nawe mkaree aisee, yani ume-centralize kabisa mawazo?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaa... wengine wakinyonyesha, basi na yale mengine huhemuka
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhahahaahh haya bwana!!!!
     
Loading...