Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duniani kuna wehu si mchezo

Discussion in 'Entertainment' started by Mdondoaji, Dec 9, 2009.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Michael Jordan Look-A-Like Sues Former NBA Star
    Allen Heckard Vs. Michael Jordan

    An Oregon man said he doesn't want to be like Mike, but that he doesn't have a choice.

    Allen Heckard, who said he is constantly harassed because he looks like Michael Jordan, is suing the star over the situation.

    Heckard said nearly every day for more than 15 years he's been mistaken for Jordan and he's grown tired of it.

    He said he's suing Jordan for defamation, permanent injury and emotional pain and suffering.

    He's also suing Phil Knight, the founder of Nike, for defamation and permanent injury, for promoting Jordan and making him one of the most recognized men in the world.


    Si mchezo mie nilidhani wehu wapo Tanzania (according to Makamba) kumbe hata marekani wapo duh!!!
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shika adabu yako! Huyo Makamba ni siwa na baba yako! Jaribu kuwa na heshima! na acha ulimbukeni wako!
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa mzee mbona unanishikisha adabu kwa kosa ambalo sijafanya mie sie niliyetamka neno la wehu ni baba yako makamba mwenyewe kamshikishe adabu yeye ajue la kutamka mbele za watu badala ya kutumia maneno yasiyokuwa ya kistaarabu mbele za watu!!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Achana na Kibs, yeye hataki mtu aiguse sisiemu kwa hali yoyote, hata kwa mambo dhahiri na madogo kama hilo. Ndo shida ya kunawishwa maji ya bendera!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona mzee ulinyweshwa maji ya kijani yale yale hata chichiemu ikisimamisha mbuzi utaipa kura imradi ipo upande wa kijani nimeipenda hii si n'chezo.
     
  6. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu so kama baba yako akiwehuka watu watamwitaje unazani? Mheshimiwa or.......?
     
  7. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unajua kaka saa zengine mapenzi ya kupenda mtu au kitu yanaweza kukufanya ukawa kipofu kama sio na kiziwi kabisa!! Jamaa aliripuka kuwaita watu wehu sasa sijui nae tumwiteje?
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unajua Mgosi Makamba ametoka mbali sana; toka Katibu kata kule Singida[ alikoopolewa na marehemu Moses Mnauye RIP] mpaka kufikia ukatibu mkuu sio kazi rahisi ; mgosi amekwepa mishale mingi. Inawezekana wakati mwingine anajisahau anafikili bado ni katibu kata badala ya kuwa katibu mkuu wa CCM na ndio maana anatukana matusi ya nguoni!! Anafikiri ameajiriwa na Kikwete na sio Chama kwahiyo yu radhi kuwatukana wajumbe wa ccm Nec ili mradi anamtetea mwanachama mmoja ambae ni Mwenyekiti anaechaguliwa na wanachama!!
     
Loading...