Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duniani Kuna Mambo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Apr 19, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    daaaaaah kitu kama mwanamke katanua mguu kwa nyuma au ni makengeza yangu?
     
  3. c

    cesc Senior Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh...kweli kama mwanamke vile
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Photoshop
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    APANA
    uyo ni bata.
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    makengeza yako tu hayo
     
  7. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    watanzania na Mafikra ya kingonongono hadi lini?????
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    as much as i dont agree with your signature but nakubaliana na wawe katika kauli yako!
     
  10. saidomr

    saidomr Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamaa chuulaa vle
     
  11. s

    sharobaby Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wewe ndo mweny fikra za ngono mana hapo watu wamesema kama mwanamke kanyanyua mguu,,,ni kama anacheza mziki....au kutaja mwanamke ndo ngono
     
  12. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    muligaliga wa babu wa loliondo
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbona mimi naona mti tu jamani????? hayo mambo ni yapi sasa!!!!
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mama D angalia vizuri..upande wa kushoto wa mti huo uanzie chini kuelekea juu halafu angalia upande wa kulia wa huo mtu..utaona kama kifua cha mwanamke alielaza kichwa nyuma na pia kwa upande wa kulia utaona kama amenyanyua mguu..na mikono juu..ni kama anacheza muziki wa salsa vile..au charanga...but just imagination.
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Chuchu saa saba
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wamefanana
    Nalog off
     
Loading...