Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duniani kuna mambo soma hii!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiparah, Jan 29, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Mke anayependa sana ngono amfanya mumewe akimbilie polisi[/FONT]

    [FONT=&quot]ISTANBUL[/FONT][FONT=&quot], Uturuki[/FONT]
    [FONT=&quot]MWANAUME mmoja raia wa Uturuki anayeishi nchini Ujerumani amelazimika kukimbilia polisi kuomba msaada baada ya kushindwa kumvumilia mkewe anayedai haki yake ya kupewa unyumba kila wakati bila ya kumpa mwanaume huyo muda wa kupumzika.[/FONT]

    [FONT=&quot]Mwanaume huyo ambaye jina lake limewekwa kapuni, alikimbilia kituo cha polisi kuomba msaada baada ya kushindwa kuyatimiza mahitaji ya kimapenzi ya mkewe wa ndoa yao iliyodumu miaka 18 na kuzaa naye watoto wawili.[/FONT]

    [FONT=&quot]Mwanaume huyo aliwaambia polisi kuwa mkewe kila wakati anataka uroda akidai ni haki yake ya msingi kupewa unyumba kila anapojisikia.[/FONT]

    [FONT=&quot]Mwanaume huyo alikimbilia kwenye kituo kimoja cha polisi kusini magharibi mwa Ujerumani akisema kuwa kwa miaka minne iliyopita amelazimika kulala sebuleni kumkimbia mkewe chumbani ili angalau aweze kupata muda wa kupumzika.[/FONT]

    [FONT=&quot]Mwanaume huyo aliongeza kuwa hata hivyo, mkewe amekuwa akimfuata sebuleni akidai unyumba na kumfanya akose usingizi kutokana na kero kubwa ya kumpa unyumba mkewe kila wakati.[/FONT]

    [FONT=&quot]Mwanaume huyo aliwaomba polisi watafute njia ya kumsaidia ili aweze kupata usingizi wa kutosha usiku ili aweze kwenda kazini asubuhi bila ya uchovu mwingi.[/FONT]

    [FONT=&quot]"Sasa ameamua kumpa talaka mkewe ili aweze kuendelea na maisha yake na angalau aweze kupata muda wa kupumzika na kwenda kazini mapema asubuhi akiwa fiti bila ya uchovu," ilisema taarifa ya polisi.[/FONT]


    [FONT=&quot]SOURCE: Yahoo-news.
    [/FONT]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh,wameshajua haki zao siku hizi....kazi kwetu...
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kaz kwenu hasa
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo..
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asimkatie awe anakaa nayo muda wote. Akijisikia, anatumika bila chenga.
     
  6. p

    pichuwanyi Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! anaptikanaje i want to assist mana lazima iwake moto!!:msela:
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama vipi akubali ndoa yao iwe ya watu watatu aongeze kifaa kipya damu changu ya kiume mzigoni wapange roster..
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Haahaa! Hii kali sijawahi kusikia
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    pengine bibie ni m2miaje supu ya pweza.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    haya kutakuwa na sababu tena ya nyumba ndogo?kama mchezo,bwana hauwezi tena.jamani huyo bwana nae hana sauti mpaka akashtaki polisi? kwa kweli inashangaza
     
Loading...