Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duniani kuna mambo, maiti ampa mimba mfanyakazi wa muchuari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jan 15, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mwanamama mmoja nchini Marekani anayefanya kazi mochuari ameingia matatani baada ya kupata uja uzito kwa kujamiiana na mtu aliyekufa. Mtandao wa habari wa dead serious news umesema tukio hilo linadhaniwa kutokea katika chumba cha kuhifadhia maiti cha Mourning Glory, nje ya Lexington, Missouri. Polisi wa mjini humo wamemshtaki mama huyo aitwaye Felicity Marmaduke kwa kosa la kunajisi na kuchezea maiti. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na polisi, kiungo cha kiume cha mwili wa mtu aliyekufa kilihamasika wakati mwili ukioshwa. Taarifa zinasema, kwa kuwa mwanamama huyo alikuwa peke yake, aliamua kujamiiana na mwili huo.

    Kwa mshangao hata wa mwanamama huyo, maiti huyo alitoa mbegu za kiume. Wiki chache baadaye Bi Marmaduke alijikuta ni mja mzito. Baada ya kumwambia daktari wake mfululizo wa matukio, daktari huyo aliwataarifu polisi.
    Bi Marmaduke alikamatwa na polisi akiwa nyumabni kwake, si mbali sana na mochuari anayofanyia kazi. Katika tukio la kushangaza zaidi, mwanamama huyo amesema anapanga kudai urithi kutoka kwa familia ya mtu huyo aliyekufa.
     
  2. security

    security JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kisa na mkasa.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    siamini lbd km hy marehemu alikua amezimia 2
     
  4. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye mwache adai urithi wenzie wamdai fidia ya kumdhalilisha maiti wao.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hi kitu sidhani kama inaukweli!maiti ilipataje hisia,mpaka kufikia hatua za kutoa mbegu?basi huyo mwanaume alikuwa mzima.
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado kuna maajabu mengi duniani!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    duniani kuna watu hamnazo sana, yaani hamjui mambo mengi yanayoendelea duniani as if mnaishi mwezini. Hiyo maneno ni kweli kabisa muwe mnasikiliza redio na kuangalia tv jamani, sio kuamka mtu hujui hata kinachoendelea duniani. Hiyo maneno imeongelewa sana, na kama ungekuwa mfuatiliaji mzur wa habari, ungeweza hata jana kuisikia bbc-Salim Kikeke aliiongelea kwa uzir tu jana
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! Mungu atustiri hivi huyu mama hajaona walio hai mpaka anafanya vituko kama hivyo na maiti haogopi?.....
     
  9. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anything is possible, especially when Al-might God want to prove His existence to sinners and wold at large.The women may be suffering from sexual diseases.Let us all bealive in God and act accordingly.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nani kakwambia ulaya wanazikwa wazima wewe? Mhudumu alikuwa anaiandaa maiti, then ghafla 'mashine' ikasimama mhudumu akaona ajihudumie na ki-zygote kika-form. Na yule mama wa mortuary anapanga kwenda mahakamani kudai urithi wa marehemu mumewe aliyekwisha zikwa
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    jamani hiyo kitu ni kweli
     
  12. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi nasubiri nimuone huyo mtoto wa maiti atakuwaje?
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    very posssible
     
  14. tama

    tama JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    haya natamani nijue hatma ya huyo mama..
     
  15. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    August2011

    Did Felicity Marmaduke really become pregnant after sex with a dead man’s*corpse?
    One of the more interesting stories to have surfaced online in recent days concerns a Missouri woman named Felicity Marmaduke, who allegedly became pregnant after having sex with a dead man’s corpse.

    The story alleges that Marmaduke was bathing the dead man’s body when he experiened a post mortem erection. Marmaduke allegedly then mounted the man and had sex with him, only to be shocked when he experienced a post mortem orgasm and ejaculated. She became pregnant and voila, a dead man is a new father.

    But the story doesn’t really stack up. For one thing, dead people can’t ejaculate. And while the story sounds just about plausible, there’s nothing to support it and there’s no sign that Felicity Marmaduke is a real person. So while it’s a fun-sounding story, it seems this is one of those stories that’s just too good to be true.
    Did Felicity Marmaduke really become pregnant after sex with a dead man's corpse? « 100gf | Politics and Computers
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama angekuwa amezimia jamaa asingehamasika na jogoo kuwika
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Holy crap,how the hell did this happen..
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo bado hamjalisikia kwa wanaume wanaofanya kazi mochwari wanavyowafanyia marehem wa kike wakija kupata nao mimba ndo itafumuka vizuri
     
  20. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hakuna ajabu hapo!
    Mbona hata huku uswazi ipo! hasa hasa kwa imani yako! Utasikia tokeni marehemu anataka kumuaga mkewe! Wee ndio unaona ajabu? Au!
     
Loading...