Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia Yetu Imejaa Watu Waongo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Feb 22, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    wanasiasa waongo,
    madaktari waongo, wa kichwa anapasuliwa mguu na wa mguu anapasuliwa kichwa.
    Wachina , Wamerekani na Warusi wote waongo,
    Wanaume waongo ,
    wanawake waongo,
    Mashehe waongo,
    Wainjilisti na Wachungaji waongo,
    Waumini waongo,
    Manabii waongo,
    Mwajiri muongo, na waajiriwa wake waongo.
    Mwalimu muongo na wanafunzi wake waongo.
    Kila kitu ni uongo na kila mtu muongo.
    Kwanini jamani????
    l hate this tabia wajameni.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hlafu kibaya zaidi kila mtu anamtuhumu mwenzake kuwa ndio muongo.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    sumbalawinyo muongo!
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni muongo
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    masanilo naye muongo
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wewe muongo kwa kuwa umedanganya hapo teh teh
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah,
    kweli dunia hii imejaa watu waongo.
    Unakutana namwanamke anakwambia eti wewe ni bwana wangu wa pili.
    Teh tehe tehe teheeeee.
    Huwa nacheka sana.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kuwa kila mtu ANAUPENDA uongo.akiambiwa ukweli haamini mpaka adanganywe.na ndio maana uongo hautakuja kuisha kamwe.
    Kizazi kibaya hiki cha nyoka,kimejaa hila na unafiki na uongo.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu ukiongea ukweli unachukiwa...
    Wanasema ukweli unauma.
    Watu kweli hawataki maumivu n dio maana wanakumbatiana na pepo la uwongo.
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Siku zote mtu anayeongea ukweli ni adui wa wote.Hapendwi.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siku za mwisho yote haya yatatokea
     
  12. K

    Konaball JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Siku za mwisho nazo ni uongo
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kumbe hata unayemwita baba si BABA yako halisia hahahahahah
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Bwana ehh,
    uwongo uko kila idara.
    Mwajiri anakudanganya wewe,
    na wewe unamdanganya mfanyakazi wako,
    naye anadanganya,
    yaani vurugu mechi
     
  15. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    eti Muongo? muongo si ni DECADE?(period of ten years) au ni Mwongo, teh teh teh!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    We mwenyewe muongo ka shetani
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Usidanganye umma, ndugu. Hali ingekuwa hivyo tusingefika hapa
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tufanyeje ili kuondoa uwongo kwenye jamii na kizazi chetu?
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tanesco waongo
     
  20. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo la Manabii kuwa ni waongo, linahitaji ufafanuzi nadhani.....
     
Loading...