Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia yatimiza wakaazi 7BILIONI

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Noti mpya tz, Nov 2, 2011.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hii imekaaje? UN imesherehekea mtoto aliezaliwa huko Ufilipino ambae ametimiza idadi ya watu bilioni 7 duniani, Maswali machache.
    1. Kwanini UN wakaamua kufanya maadhimisho hayo Philipin wakati kuna nchi zenye idadi ya watu wengi zaidi duniani kama India na Uchina?
    2. Idadi ya watu duniani imeadhimishwaje? Mi sijasikia juhudi za kuwahesabu watu, mfano Tanzania sisi tunatarajia kuhesabiwa next year baada ya ile sensa ya mwaka 2002.
    3. Mtoto alie MARK 7BL people anawakilisha nini kimataifa ukiacha tu kuwa yeye ni mtu wa bilioni 7 kuzaliwa.

    Nwakilisha
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    chekecha... Chukua hatua. Unadhani vituko ni TZ tu?
    Na usijeshangaa ukaambiwa ni mkakati mmoja wapo wa feemason.
     
Loading...