Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia yako....Chaguo lako...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Feb 21, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mara ya kwanza nilimsikia Sofia Simba akiimba hili tangazo ya Dunia yako.....nikaona huyu kwa hulka yake, linamfaa
    Baadae nikamsikia Kingwendu....nikajua tangazo limekaa kisanii so nalo nikachukulia poa...
    He! Ghafla namsikia M.KWERE nae anaimba Dunia yako, chaguo lako...Nikasikitika mara 1000.

    Hili tangazo lina umuhimu gani? Mi naona ni ****** tu. Eti mtu anakwambia chagua kuwa msanii!! Sasa kama sina kipaji je?

    Clouds, kwenye hili tangazo mmechemka!!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    nafuu wangesema...
    chagua kuiweka JF hewani.....
    chagua kuchangia JF....mkono mtupu haulambwi......
     
  3. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Huyu m.kwere ni rahisi siyo rais
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Jina langu naitwa Gwakurude Lake-tale ni mbunge na Mlinda kondoo wa bwana,nipo tayari kuwaacha kondoo 99 na kumsaka 1 hadi nimpate.
    Mwaka 2012 chagua kujenga ndoa yako kabla hujakarabati ya jirani yako,acha kabisa kutembelea mitandao ya kijamii kwani huko ndiko siri za vigogo huanikwa na shetani. Chagua kupunguza unene kwa gharama yoyote ile.
     
  5. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chagua kuwa mbali na SISIEM
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    JK aliingizwa chaka ..hata zito naye nilimsikia akiimba chagua sijui vinini huko kuwa wazi ..nani atachagua kuwa wazi bana
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mwaka unazeeka wao Clouds bado wanaupamba na upya
     
  8. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika hakuna kitu kinachoniuzi kama hilo tangazo na MJKWERe,ningekuwa na uwezo ningemshtaki kwa ubadhirifu wa mali ya umma na kutumika kibiashara na clouds kwani yeye ni raisi wa nchi na hattakiwi kujihusisha kutangaza biashara ya kampuni binfsi, kwa nini hakwenda tbc?? Haonni kuwa hajavitendea haki vyombo vingine vya habari?? Au atasema kisa hawajamuomba aende kutengeneza jingle?? Pumbavuuuu!!!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Lile tangazo kuna kipindi lilikuwa linaniboa, ila nilipokuja kulitafakari naona kuna ujumbe mzuri ndani mwake. Nadhani wanajaribu kujenga kufanya maamuzi sahihi kwa Jamii.. Siyo Jei Kei tu, hata Askofu Kilaini nimewahi kumsikia.. Siyo kila wanachokifanya Clouds ni kibaya jamani.

    Naitwa TANMO wa Jei Efu, dunia yako chaguo lako. Chagua kuwa mfano bora kwa Jamii na kujenga misingi imara ya Upendo na wote wanaokuzunguka.
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mie cjalickia lakn nadhan lina ujumbe mzuri ikiwa Rais ameshiriki kulitengeneza! 'dunia yako, chaguo lako! chagua kuyakubali mazuri hata kama yanatoka kwa unayemchukia'
     
  11. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu leo asbuhi nmemsikia mpaka Askof Method kilaine....naye ndani ya tangazo ..huyu mzee ndo sababu tulimhamisha DAR.
     
  12. S

    Shansila Senior Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangaxo la kik****e hili,hata kwa kulipwa sifanyi.
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....haaahaaahaaaa! Sawa bana kuwa ukiwa mbali na magamba inakuwaje?
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    si tunao humu watu wa mawingu..........tuambieni mmelenga nini kwenye hili tangazo.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Afu tangazo lenyewe ukilicheki sio la kupotezwa leo wala kesho
     
  16. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Dudu baya anasema chakugua kukaa mbali na wachokozi ucjekuwapiga ukajakushnda mahakamani...uwa nacheka nikimskia.
     
  17. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Dudu baya anasema chakugua kukaa mbali na wachokozi ucjekujikuta unawapiga nakushnda mahakamani...uwa nacheka nikimskia.
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukweli presdaa kakurupuka!!:juggle:
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ruge noma ! Alimpaisha mkuu kwenye tangazo la fiesta !
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Siku hizi silisikii hili tangazo.....
     
Loading...