Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia yako, chaguo lako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Jan 20, 2012.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Ngambo Ngali, Senior expert member wa JF, mwaka 2012 dunia yako chaguo lako.

    Nachagua kuwa na taifa la watu wasomi, nachagua kuitaka serikali kuwalipia Ada ya vyuo vikuu wore wanaostahili.

    Wewe je?
     
Loading...