Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia nzima tunatazama Obama akiongea UN live,je tutamwona na kikwete akiongea?

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Sep 21, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nyie watu wa ikulu tunaombeni taarifa kama watamwonyesha Kkiwete akitoa hotuba Un,asanteni!
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingefaa hata angetumia blog ya Michuzi. Inawezekana!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    nachotaka kujua je kikwete atakuwa live au watapotezea?au wanaangalia umaarufu na umakini wa mtu?
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Atakuwa live lakini sio katika "vyombo vyao". Kama unajua lini na saa ngapi ataongea unaweza kumvizia hapa:

    http://www.unmultimedia.org/tv/webcast/
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa nini mbali huko ...hapa kwetu kwani ni vipi//?
     
  7. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    The embedd code is not in BB but rather HTML, which is not allowed here, as far as I know. Isingekuwa hivyo tungeweza kuweka hiyo webcast ya UNGA hapa bila matatizo, kama vile tunavyofanya videos za Youtube!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona hata huyo Obama mi sijamuona... au sipo duniani?
     
  9. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ameshamaliza, lakini hujakosa kitu. Hamna kipya alichozungumza zaidi ya kuonyesha kuwa kwa hivi sasa wamarekani ndio watemi!
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Kikwete ndo nani? Please remind me
     
  12. O

    Ongeauchoke Senior Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wakati tulisikia na kusoma kuwa wtanzania waishio Marekani walipanga kumpokea kwa mabongo lakini msemaji wake alisema kuwa hana safari ya kwenda Marekani, cha kusangaza tayari ni muda mfupi msemaji huy alipokanusha amekwisha kwenda huko. Kwa njia yoyote wasingonesha. Ili kuendelea kuficha hicho kitu hawawezi kuonesha hata kidogo.Tukumbuke yote kuwa uongo wakati wote utaonekana.
     
Loading...