Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia isiyo sawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jan 21, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Tukiwa katika hali nzuri kimaisha, tunapokula milo zaidi ya mitatu kwa siku na kusaza, ltunapo lala kwenye mahekalu ya zaidi ya lile la Mfalme Suleiman, tunapougua kidogo lakini tunajitibu kwa gharama kubwa, watoto wetu wanaposoma kule ambapo ada inazidi ile ya chuo kikuu, wake au waume zetu wanapoenda kwenye saloon ambazo huduma ya kuremba nywele inazidi ya kodi ya nyumba ya mwezi kwa baadhi ya wanadamu wenzetu, tushukuru Mungu na katika hilo tutumie fursa na Baraka ambazo Mungu ametujalia na tuwakumbuke na wale walio kama hawa!!!
     

    Attached Files:

  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa jina la baba na mwana na roho mtakatifu amen!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mungu tusaidie
     
  4. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sometimes this world!oh very sad!!!!
     
  5. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    smtyms nasemaga hv hawa matajr wanaojgamba kwa ku2mia mablion kwa saa hawaon hii...! O ndo 2seme utajr wao hautokan na alye juu..? Kwel n rahc ngamia kupta kwny 2ndu la cndano Kulko tajr kuuona ufalme wa Mungu..
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Na je umeshamwona mgombea flani tajiri sana akijipitisha kwa wapiga kura wake walio masikini kwa 95%. Ulimuona anavyojifanya kuyafahamu matatizo ya wapiga kura wake hao?na jinsi alivyo hodari kuyaainisha,yes mi nimeona mgombea ubunge. Aki jaribu kutoa mchanganuo wa jinsi atakavyo jitahidi kutatua tatizo sugu la maji kwa kuwachimbia visima vitatu na jinsi atakavyoomba misaada ili kupata vijisenti kidogo vya kukarabati banda moja la kijiji ili liweze kutumika kama zahanati ikiwa ni kipindi cha mwisho cha uwakilishi. Na wakati wote huo mgombea huyu alikuwa kasimama juu ya Lexus yake huku mtoto wake akiwa kaketi juu ya bonet la HUMMER. Baada ya blaablaa tukampigia makofi tukamwimbia mapambio akaenda zake sisi tukaendelea kuumiza kichwa namna ya kupata maji japo ya kukorogea uji tunywe tulale.the world is absolutely fair, we are extremely unfair.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mungu iepushe tz isifikie huko maana hali iliyopo wewe ndio waijua...
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Africa bana....usawa gani mnaozungumzia. Mimi naona uchafu kwenye hiyo picha, ukiwa unanjaa au maskini sio lazima inzi wakutambaeee.
     
Loading...