Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia ina mambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by drphone, Oct 15, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    leo nimekutana na rafiki yangu alonieleza limenishangaza kwamba mke wa mtu anamwomba awe boyfriend wake na anamwomba asije kumtenda kama mme wake alivyomtenda na alipojaribu kumdadisi ni kwamba mke na mume wanaugomvi wa miaka mingi kila mmoja ana BF na Gf ila mke BF wake amemtenda so ameumizwa na 2men nyakati tofauti so anamwomba wawe wpenzi wa siri ila asijemtenda.

    kabla sijampa ushauri nawakililisha kwa magreatthinker hapa tumpe kijana ushauri
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,985
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Aachane kabisa na wake za watu.
    Mbona warembo wapo wengi tu hapa mjini?
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanx mkuu ila mazingira magumu sana wameshafika mbali demu analia kweli kweli
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    rafiki yako alitakiwa ajue kuwa mke wa mtu ni sumu bila hata ya kuja kuomba ushauri huku.
    mbona vitu vingine mtu unatakiwa utumie common sense jamani bila hata ya kuhitaji ushauri wa mtu.
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbali wapi huko walishafika? Au jamaa tayari alishafanya mambo fulani? na nini hasa kinachomliza huyo mwanamke?
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa ila watu tunatofautiana mawazo na imeshatokea ss wamefarijiana mke amekolea na ataki kuacha
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mume alitembea na mtt wa kufikia wa mke wake na wafanyakazi wake mke akajua ikawasongombingo akuna kushiriki tendo wako separeti ndicho chanzo
     
  8. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo rafiki yako yuko tayari kuvunja ndoa ya watu?
    kama huyo mama katendwa kama anavyodai si wadivorce kwanza kabla ya kuanza kuona wanaume wengine!
    rafiki yako anahitaji kuwa makini.
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli analijua hilo
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo mama nae uzinzi unamsumbua ..inampasa ampokee yetu kuwa bwana na mwokozi wake hapo ndio atasolve matatizo yake ya ndoa na si kuongeza msululu wa ma B/F
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa yako ameoa?
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    huyo mwanaume hafai katika jamii kutembea na bintie wakambo ni aibu ni sawa na kutembea na mwanae wa kumzaa ingekuwa mm ndio huyo mama ningeanza zangu kwetu nikamwacha huyo baba na mwanangu nisingemwacha hapo ningempeleka kwa bibi yake au akakae kwa wajomba zake
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    FL rejea msg vzuri mume nae ni mzinzi tena kaenda mbali kutembea na mtt wa mke wake check na hilo pia
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kinachomshikiza mke n kwamba wametoka mbali na wanawatoto nae 2
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ajaoa ana GF tu na huyo mke wa mtu analijua hilo
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ayupo tayri kuvunja ndoa yao yy ni mdunguaji tu
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    drphone wajua hawa watu wasifanye mashindani..cjui kama wameshapata watoto maana naona dalili za kuacha watoto yatima
     
  18. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nasikia harufu ya mkanganyiko usio salama.
    rafik yako + mama=0 utulivu.
     
  19. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa nimepata picha halisi ya tukio.
    ningependa kusikia na wewe una ushauri gani kwa rafiki yako huyu
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanawatoto 2 kike na kiume
     
Loading...