Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia imekwisha jamani: Amfuma mkewe akizini na mtoto wao, awaua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gumzo, Jul 26, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AMA kweli ukistaajabu ya Musa, utayaona ya Firauni! Msemo huu unakwenda sambamba na tukio la hivi karibuni la mkazi mmoja wa Kijiji cha Nghoboko wilayani Meatu mkoani hapa, Stephano Mihilu mwenye miaka 60, kudaiwa kumfumania mkewe wa ndoa akifanya mapenzi na mtoto wao wa kumzaa.

    Taarifa za kipolisi zilizotua kwenye dawati la Amani zinadai kuwa tukio hilo la aina yake lilitokea usiku wa Julai 22, mwaka huu ambapo baada Stephano kulishuhudia tukio hilo, aliwaua mama na mwanaye kwa kuwacharanga mapanga bila huruma.

    “Jamaa aliporudi nyumbani, aliingia ndani na kukutana na tukio ambalo hakuwahi kulifikiria, alimkuta mkewe akifanya mapenzi na mtoto wao wa kumzaa, nadhani akili ilihama, akachukua panga na kuwacharanga wote mpaka walipokata roho,” alisema afande mmoja ambaye hakutaka jina lake liandikwe gazetini kwani si msemaji wa jeshi la polisi

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Inasikitisha sana, ni chukizo sana na adhabu yake kwenye maandiko matakatifu gadhabu iliyokama waliyoipata.

    Hapo ulipotuambia tubofye hapa kitu Jiji.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    :A S-confused1:
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nzi kufia kwenye kidonda, siyo hasara.....
     
  5. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @bofya @hapa
     
  6. L

    Lakuchumpa Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kifungua biashara huwa unakula mtaji au faida?
    Huyo mama kala faida ya ndoa na kuacha mtaji!
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,258
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    the world is upside down -TB JOSHUA(2012)
     
Loading...