Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia iko katika karne ya 21 - je, Tz iko karne gani ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Aug 24, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,562
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mwalimu mkuu msaidizi wa shule ya msingi Kunzugu iliyopo tarafa ya Serengeti, wilayani Bunda , Seus Mogasa akiwafundisha wanafunzi wa darasa la sita wakiwa wamekaa chini. Zaidi wanafunzi 400 wa shule hiyo hawana madawati.
    Picha na mussa juma

     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Aug 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,562
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mods, naomba hii thread ihamishiwe kwenye jukwaa la jamii photos, asante.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2015
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    jamii photos for what.......mbona hakuna kitu........
     
Loading...