Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia haiishi vituko ebu sikia njia hii rahisi ya kumnasa mke anayetoka nje ya ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, May 9, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ndg zangu,

    Sina maelezo ya kisayansi lakini kuna news nimezipata kutoka maeneo ya Kyela namna wanaume wanavyowadhibit wake zao wasitoke nje ya ndoa na kula uroda na wanaume wengine. Eti teknolojia hii inatumika sana kwenye kijiji kimoja kipo karibu na mgodi wa makaa ya mawe wa kiwira. Wanaume wengi wa kijiji hicho wana visu vyenye ala au mfuniko unaotunza upande wa makali. Inapotokea mume anaondoka kwa safari au matembezi ya kawaida, humwita mkewe na kumwambia ashike kisu upande wa mfuniko kisha yeye huvuta kisu na kukichomoa na kumwachia mkewe ameshika mfuniko. Baada ya hapo, mwanaume humuaga mkewe na kuondoka zake kwenda safari au matembezini. Kinachotokea hapo ni kwamba mke akitoka nje ya ndoa lazima atashikwa. Eti yule 'mdudu' wa mwanaume mwizi atang'ang'ania ndani mpaka mwenye mali aingilie kati ndipo atoke. Eti imefika mahali tabia ya wana ndoa kutoka nje, imekufa kabisa kwani familia zaidi ya tano zilikumbwa na kisa hicho. Jamani wadau mmewahi kuisikia hiyo???
     
  2. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo niliwahi kusikia maeneo ya Tanga na moja ilitokea hapa Arusha lakini sina uhakika maana naona kama ni la kiimani zaidi
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vya kawaida hivyo haa musoma ilishatokea ni kwel ukicheza ina kula kwako
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahhahahahhahhaha loooool kweli dunia haishi vioja,,kwahiyo kama safari mume wangu enda kaa wiki mbili???? hahhaha spati picha lool mwagandana tuu hahahah hivi ni vichekesho jamani au kwelii???
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    daahh
    sijawahi sikia kabisa
    laikini mmmhhhh
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ndo nini
    kupotea hivyo mpenzi ??
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mchezo wa kudhalilishana, km kutoka nje keshatoka, kagongwa km kawa. Huo mchezo cjaupenda, upo kishirikina!
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimesikia lkn si nzuri! Miaka ya nyuma iliwahi tokea maeneo ya Msimbazi Center! Jamaa walinasana kwa muda wa zaidi ya saa 10. Sio vzr kwa kweli. Bora umwache kuliko kumfanyia mwenzio upuuzi huu
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haka kamchezo ako vizuri sana maana katasaidia kumkamata mwizi ila pia kwa upande mwingine it's a humiliation situation.......... kula tunda watakuwa wameishakula sasa unakamata nini?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Huu mchezo upo sana, nimewahi kuusikia miaka ile ya Tisini mwishoni ilitokea hukohuko Mbeya....
    Huu ni udhalilishaji kwa kweli.......lakini ni nzuri kwa kuwa ni funzo kwa wezi wa wake za watu..
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha watumie kukomoana!Sasa hapo sijui huyo mwenye mke akirudi atamchukua mke wake si la maana hapo ni sawa Na kujiambukiza aibu!!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akikupiga shavu la kushoto mgeuzie na la kulia
    Dawa ya moto ni moto
    Ukimwaga mboga namwaga ugali
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ageuziwe la kulia au apigwe ngumi,?
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ama kweli ishi uone
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo ni ngumi kwa ngumi tu hakuna mjadala lol
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na ikitokea huyo mume kufariki ajalini na kisu kupotea itakuwa vipi? kwa mawazo yangu, siku waswahili tutakapoachana na imani za kishirikina tutafanikiwa sana kwenye mambo yetu mengi. hata kuvuana magamba tutaweza bila hofu!
     
  17. b

    bpouz Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo wadau kuhusu hiyo issue ina ukweli kabisa iliwah kutokea live kabisa at that time nipo mby na nikashuhudia vitu viliumana live wakatoka kyela wakiwa ivyo ivyo na kuja hosptal ya rufaa mby mjin watalaamu wa hosptal wakashindwa tena kibaya zaid walikuwa mke wa mtu na mume wa mtu mpka pale alipotokea yule mume akatoa kisu kny alert yake nao wakaachana live
     
  18. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ipo na inasaidia sana kupunguza ukimwi
    :israel:
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Afrodenzi...nimependa macho yako-a well focused and single ending mind.
    Could you please allow me to make a journey through your mind and find the source of this impression?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Thank you for sharing... Mmmmh inapendeza....
     
Loading...