Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia adaa, Wanasana AKA kung'ang'ania Baada ya kuiba penzi la watu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by doup, Jun 7, 2012.

  1. doup

    doup JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Lakini bwana maisha kitendawili sana, huwaga tunasema usichopenda kutendewa usitende na kile umtendeacho mwenzio ndivyo na yeye anavyokutendea. Sasa waweza kukuta mwenye mali naye ni mkware balaa na kwakua anajua kwamba na mwenzie atamtendea hivyo basi akaamua amwekee tego lol??

    sasa imekuwa aliyekutwa na ngozi ndiye mla nyama jamani haya maisha ni fumbo sana kwa mwanadamu. Smile nakupenda sana kwasababu ya msimamo wako. Nakuombea sana uendelee hivyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu, jamaa kamfanyia kitu mbaya sa mkewe, si amini kama anampenda kiivyo, hiyo ni sawa na kumkomoa na kumdhalilisha mbele ya jamii.

    kwani ni laziwa kuwa pamoja?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mhh, pole zao
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nyie mna uhakika gani huyo mwanaume/mume ndio anahusika ...na huu upuuzi?
     
  6. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Thats why i love JF hahaaaa.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    starehe gharama.
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaona/sikia jamaa(Mume) anataka 12000Ksh awatoe? Mfumaniwa alibidi atoe ATM card na PIN, jamaa alipopewa tu chake balaa likaisha
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jirani zetu wao hawajajuwa mambo ya kuruka ukuta?
     
  10. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mke wa mtu sumu,madem wajazana kibao pesa yako tu,kwa nini uende kwa mke wa mtu?
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la aibu, sina comments zaidi!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiusahihi "Dunia hadaa" na si "adaa" !
    Kila mwenye ngoma yake hana pa kuicheza tofauti na hapa duniani.
     
  13. doup

    doup JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     
Loading...