Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dume na Demu hospitalini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Mar 9, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuna njemba ilienda hospitali na demu wake,mazungumzo kati yao na Dr yakawa hivi..Dr:mnasumbuliwa na nini?Dume:Dokta naomba utuangalie tunavyofanya mapenzi..Dr:hamna tatizo mnaweza mkafanya...bac wakavua nguo zao na kuanza kuchakachuana .Dr:mie sijaona tatizo lolote ktk ufanyaji wenu wa mapenzi,kwani nyie mnahisi nn mnapofanya mapenzi? Dume:sie tulikuwa hatuna sehemu ya kwenda kufanyia mapenzi ndio maana tukaja hapa
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahha %$%%% hawa lol
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    unanicheka sio?
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si wangeenda hata kwenye vyoo vya kulipia sh 200 kama walikuwa hawana hata hela ya gest????????????

    haaaaaaaaa
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pasua kìchwa..
     
  6. m

    mja JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    crazy.....
     
  7. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana dada hakugundua wakati wa warumi kuwa funguo microsize. Au hata warumi hairuhusiwi kwa maadili, ok basi hakukuwa hata na 'salamu ya uzio kabla wakati wa uchumba'? hapo ndo wadada huwa wanajua kama ni NMB size au......


    KEY:

    usiniulize warumi ni nini mi thijui kinglesa.

    micro size

    fence: hagg na nini au? IQ Vipi bana?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh hii noma lalalalll ooohlalalaa , dah bonge la ujanja
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa dokta hamna cha wa kiume au wa kike ila vyoo vya kulipia huwa vimetenganishwa kuna cha kiume na cha kike, huenda hata jamaa alishafikiria hilo
     
Loading...