Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dume la mbegu lafanya kweli-CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Dec 29, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wakongwe wa siasa za maji marefu CUF wamelitibua tena jeshi la polisi na kuhakikisha wamefanya kile walichokusudia kwa amani huku wakiwachezesha polisi kifura.

    Polisi ambao walionekana kupania na kulinda kila kona walikuwa kila wanapotahamaki wanajiona wamechwa kwenye mataa ,mwisho walisikia habari kutoka kwa wasamaria wema kuwa CUF wameshatinga kwenye wizara na kuwasilisha rasimu sifuri ya Katiba.

    Sasa wanangangari hao ambao wanajulikana kama dume la mbegu kwa sababu ya kutoa wanasiasa mashuhuri kwenda kwenye vyama vingine kama akina Shaibu Akwilombe,Wilfred Lwakatare Tambwe Hiza ,Jidawi na wengineo ambao wamepata umaarufu wa ksisiasa kupitia chama hicho cha CUF.

    Msemaji wa CUF amesema sasa wametoa tena mbegu hiyo ya kufanya maandamano na vyama vingine viwache stori stori nyingi na blah blah ,viingie barabarani kwa salama na amani bila ya kuleta vurugu kwani maandamano ya amani yaliyofanywa na CUF hakukutokea malalamiko yoyote ya uharibifu au uvunjifu wa amani,ila kukurukakara ndogo tu ya kufurahishana na polisi ,jambo ambalo wanauzoefu nalo na wanalifanya kwa ustadi mkubwa kabisa.Hii ni mara ya tatu kwa wanangangari hao au kwa jina lingine wekundu wa Tanzania kufanya maandamano na kufikia lengo lao.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Jike la mbegu linaboa hapa JF
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hiyo rasimu 0 iko wapi wandugu? Huyo mbuzi mtoeni kwenye gunia ili tumuone badala ya kufichaficha mambo!
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na haja kweli ya kuandamana mkuu?

    Kama nikukabidhi rasimu si mngeomba appointment na Waziri viongozi wakaenda ofisini bila rabsha

    Baadaye mkawaita media?

    Mnapenda kujitangaza kwa mapambano badala ya kwa busara ...sijawakubali bado!
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuandamana ilikuwa njia nzuri ya ku-test authorities kwa nini wanazuia watu kuandamana? Wanazuia ili iweje? Hata hivyo kama lengo lilikuwa kuwasilisha hiyo rasimu, basi what they did only amounts to party self-end. Let every man be respected as an individual and no man idolized as they want us to.

     
  6. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa hayo yaliyotokea jana kati ya cuf na polisi ulikuwa ni mchezo wa kuigiza uliolenga katika kujenga mazingira muafaka wa kupambana na maandamano halisi ya chadema na Tucta yanayonukia.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya nini? ili mpate nini?

    Mnataka kuiga kila kitu wakuu

    Aisee mnatukera sisi wengine ambao biashara zetu ziko kandokando mwa barabara mpaka basi?

    Si mpeleke hoja zenu kwenye authority bila kuandamana...

    Wakati unasema cuf wamefanya self destruction you guys are doing the same thing...
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umakini wa chadema haupimwi kwa maandamano.

    hizi crap zako peleka huko zenj ambako kafu ninajulikana
     
  9. Mythbuster

    Mythbuster Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Walichokifanya ni sawa na utoto tuu. Sioni tofauti na kutuma hiyo rasimu yao kwa njia ya Posta au Email au kupeleka bila ya maandamano uchwara. Kupeleka rasimu ni kitu kingine na rasimu kukubaliwa au kujadiliwa ni kitu kingine. Wanajipendekeza kupata umaarufu tuu.
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    nawakubali!
     
  11. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    MH! sijakuelewa kwa nini utumie neno Dume la mbegu, au wewe ni dume la matunda? elezea bila misifa ndg yangu tutakuelewa sio kuweka bwebwe zako za kishamba
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Walipeleka raimu ya nini vile? nilisikia kama unasema CUF wamepeleka rasimu ya mahakama ya kadhi
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu hata kama ungekuwa wewe ufanye kuigiza kupigwa virungu kweli? walioenda kuandamana walikuwa raia tu kama wewe wa huko mtaani. nani angejitokeza kama ingekuwa kuigiza? na vitosho vyote yva afande Kova?
    Tumia akili mungu alizokupa. Tafakari, chukua hatua.
     
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu Topical,

    Hivi ni kweli hujawakubali bado? Jitetee mkuu,
    Topical [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join DateFri Dec 2010

    Did you find this post helpful? [​IMG] | [​IMG]
    [​IMG] 2015: Ubunge kupitia CUF?

    Mimi ni mwanamageuzi wa siku nyingi napenda kugombea ubunge kupitia CUF mwaka 2015 jimbo moja mkoani manyara, vipi uungwaji wa CUF huko na mikakati gani natakiwa kufanya kuanzia sasa?

    Tuache jokes niko serious! ​
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hili la kupeleka rasimu kwa maandamano..hamja tutendea haki wananchi

    Hakukuwa na haja ya maandamano

    Ilitakiwa appoinment na waziri then baadaye muite media

    huo ndio msimamo wangu...next
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Udume wa mbegu upo wapi sasa!! Tangu lini ccm B ikaandamwa na polisi!!! Huo ni usanii tu!
     
  17. s

    start Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote cuf ,chadema,ccm ni cheche tupu
     
  18. s

    start Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna siasa africa,wote ccm,cuf & chadema ni wezi tu
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa na wewe ni mwafrika na unaonglela siasa na wewe ni mwizi tu!
    Hatuamini post za wezi hapa
     
Loading...