Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dume la mbegu halinakishi kitu ha ha ha

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Feb 3, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni mkali si kawaida
     

    Attached Files:

    • mm.jpg
      mm.jpg
      File size:
      16.4 KB
      Views:
      810
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    True love
     
  3. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MR,
    Unajua anayeliwa denda ni Winnie Madela, sasa hapo ni kwenye public upo hapo? Mzee Zuma ni kiboko
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mtaaalamu
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haaa kumbe huyu Zuma hajatulia bas:A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Sasa kama mtu kausogeza mdomo wake tena wazi kwanini umepe bega...utakuwa utovu wa nidhamu. Ni kumsogezea mdomo tu ili kama noma na iwe noma tujue moja.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mzee mandela anadhulumiwa live.
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,041
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Ninavyojua Mandela walishatengana na Winnie kwa hiyo hana cha hasara hapo yeye wakwake ni Graca Machel kwa sasa
     
  10. upele

    upele JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if you left some some take that is how world is
    Conquest-mvua na jua bora nini na majibu ya wale wa mabondeni.....................:clap2:
     
  11. K

    Kendra Willson New Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wa ukweli huyoo
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hilo wala sio denda bwana!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huyu mama c nndo aliwahi kuwa festladi wa bondeni? Zumazumaaaaaaa!
     
  14. Double X

    Double X Senior Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimefurahia huo mkono wa kushoto wa winnie ulivyombamba kisawasawa bega la huyu kidume zuma.
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha kweli?
     
  16. P

    Pomole JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii picha ni ya zamani,ila imetua humu leo!!!Zuma ni mchafuzi sana inasemekana na alikiri kuwa alishawahi kutembea na mwanamke mwenye miwaya!!hapo alipo nasikia ana wake kama watano hivi na bado anachakachua nje
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kidume kinafaudi udume wake
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    HIVI KWANI WANAKUJA KWA ORDER? SI UKIMTAMANI UNAM:twitch:....... HALAFU MAMBO YANAKUWA :tea:
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hili ni busu la upendo na ukomredi si denda jamani. Hata hivyo Winnie ni moto chini na ni mrembo kuliko maneno
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa huwa wanamegana hawa!
     
Loading...