Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dully Sykes- Mikasi with Salama

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkasika, Apr 3, 2012.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;ZzXyrhFjeBY]http://youtu.be/ZzXyrhFjeBY[/video]
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nilisikia swali la mwisho aliloulizwa na Salma kuwa "inakuwa vipi mbona na wewe watu hawakuamini amini kama vile nawe b w a b w a? Dully kajifanya hajaelewa vizuri akajibu vingine
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    yaani salama ni wa kumwambia skykes hivyo, wakato yeye mwenyewe bwabwa punga, angesema labda kama yeye dully yuko bwbwa kama yeye salama mwenyewe.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    ila kijamaa ninavyoimba huwa kinalembua na kutengeneza midomo kama kidemu vile, yawezekana kipunga kweli.....yaani uchafu h uu umepitiliza kuliko hata kunyewa na kunguru wa zanzibar.
     
Loading...