Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dully sykes angaka kwanini anapigiwa ovyo na wanawake kila siku hasa wake za watu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BASIASI, Jan 24, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kushangaza
    mh duly sykes ametangazwa anasumbuliwa sana sana na anajuta kwa nini amezaliwa handsome
    kwa kuwa ajaamini kinachoendelea...duly sykes amesema amekuwa akisumbuliwa sana sana
    kila mara hata leo amepigiwa na wanawake zaidi ya sita wakimtaka...lakini anasema anaomba jamani
    ameacha ile michezo anaomba aheshimiwe uhuru wake n a hivi sasa ameamua kujiondoa kabisa
    facebook ...m nashangaa sana sana wanawake wa sikuhizi bana kila mtu anaangalia handsome
    hajui yukoje

    kazi kweli kweli
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Srce
    cloudssssssss fmmmmmmmmmmmmmmm
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kumbe dully ni handsome? wanawake mnamambo nyie!!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atupe definition ya handsome.
    Tusiwalaumu wanawake bure

     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    hata kama humpendi mtu usimtukane...
     
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mi mbona sikujua kama ni handsome ama kweli we ukiona ana chongo,mwenzio anaona analembua leo ndo nimeamini wenye wake zenu sasa kazi ipo mie akaaaaaaaaa:eyebrows:
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ila unafanana na Dully!
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pwenti.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Yaani kupanda chat bure bure. Boys can easily be separated from men!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    wewe una lako...
    unaona mtu anatukanwa na wewe unanichomekea hapo hapo...
    nafanana nae sura au misifa au nini?lol
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti vyote
    mmh! Si mimi niyesema, usiniwuwe bure

     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sura! LOL
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Kaunga na Kongosho
    mmenichoka kwa kweli...
    ngoja ni logg off kwanza...
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha,
    bora ufanane sura si misifa lol
    sio kweli, nawithdraw statement.

     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mimi siwithidrowi! LOL
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona mtoa mada hajathibitisha upunga wake au alitaka kumzushia?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    hata wewe wafanana na Gea habibu lol
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mna kazi nyie washabiki wa bongo fleva.
     
  19. K

    KIFILI Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana hebu mwenye picha yake huyo kijana aiweke hapa kwanza tuione!
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha; ndio nani huyo? Aaah, sijawa bonge kihivyo duh!
     
Loading...