Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka la vitabu vya sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ngoiva, Jun 10, 2012.

  1. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaBodi naombeni msaada. Maduka yanayouza vita vya SHERIA kwa MOSHI na ARUSHA ni wapi. Ninavihitaji sana.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,113
    Trophy Points: 280
    Huko Moshi na Arusha hivyo vitabu vya sheria viuzwe ili wanunuzi wakasome sheria chuo gani?!.

    Kwa kukusaidia tuu, wauza vitabu ni wafanya biashara hivyo wataweka vitabu vitakavyo nunulika na wateja wao.

    Kwa vile Watanzanzania hatuna utamaduni wa kujisomea, maduka ya vitabu hawaweki professional books sehemu ambako hakuna chuo cha sheria.

    Wanunuzi wakubwa wa vitabu ni wanafunzi wa somo husika, ambapo Arusha hakuna chuo.

    Nenda Case Bookshop Uhuru Rd pale jirani na Meru Pharmacy utaweza kupata Law Reports ila wana catalog ukilipia wanakuagizia special order, hivyo ndivyo wafanyavyo mawakili wa Arusha.

    Its cheap ukija Dar, maduka kibao. Duka kubwa la vitabu vya sheria ni liko pale kona ya Nkurumah na Mnazi Mmoja opposite na Co- Cabs.
     
  3. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo penye red, umenishtua kwelikweli....!
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duka kinaitwa The Textbook Centre, utapata vitabu vingi vya sheria kwa wanafunzi na professionals, kama hutapata choise yako unaweza kutoa order na wakakupa muda wa kucheki nao. angalizo bei iko juu kidogo lakini usitishike
     
  5. M

    Mzee Kabwanga Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa maeneo ya kanda ya kaskazini lipo duka Acc serengeti wing utapata.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    vimiji hivo viwili ni vidogo zunguka mwenyewe utafute
     
  7. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetokeza mkuu!
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,113
    Trophy Points: 280
    Ngambo Ngali, asante kwa jina la duka, niliogopa kumwambia bei ili afike mwenyewe aone!. Bei sio juu kidogo, bei iko juu!.
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    " Ukitaka kujua gharama ya Elimu jaribu ujinga" Julius Kambarage Nyerere

    Pasco, Elimu haina gharama.

    Unachanga laki mbili kwa ajili ya harusi, unaogopa kununua kitabu cha elfu sabini!!!!!! Perfume ya laki na nusu, kitabu cha elfu hamsini unaogopa!! Mtoko wa usiku klabu laki tatu kununua kitabu cha laki mbili issue!!!!

    Tubadilike.
     
  10. hakiyako

    hakiyako Senior Member

    #10
    Mar 2, 2016
    Joined: Aug 24, 2014
    Messages: 132
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    vitabu vya sheria MOshi na arusha, nenda duka la KASE BOOK STORE Lipo Arusha mtaa wa bomani, ni duka kubwa kuliko yote na utavipata vyote pale.
     
  11. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2016
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    vp kwa jiji la mbeya kuna duka la vitabu vya sheria eneo gani?
     
  12. N

    Nakioze JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2016
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 333
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Wataalamu wameongea, wamejibu lakini mhitaji na waelekezaji hawakufikia makubaliano ni vitabu vipi vinazungumziwa kuna law pamphlets... Caps zinauzwa na duka la Government Press Jamhuri street almost opposite building next Mkapa' tower when heading to jamhuri, upanga road round about hizo haziuzwi na wachagga sijui mnaelezaje kwa hilo.
     
Loading...