Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka la TRONICS Morogoro Rd / Mali St

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wambandwa, Jun 7, 2011.

  1. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nilienda kununua tube light pale leo asubuhi lakini pilika za mle niliona kama vituko. Kuna ubaguzi kifulani vile niliouhisi.
    Wamasai ni walinzi na wanavaa rubega.
    Waswahili wenzetu wanavaa T shirt zenye nembo ya TRONICS (inaonekana wanayo hiyo hiyo moja kwa sababu inaonyesha kutofuliwa toka jana. Kazi ya hawa ni kufunga mizigo walionunua wateja.
    Wahingi wamevaa smart - in light blue shirts kazi yao ni kuandika receipt ukisha nunua.
     
  2. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo? Huoni kuwa kufunga rubega ni sehemu ya utamaduni wa wamasai? Hata baa kuna ubaguzi basi maana waiters huvaa tofauti na meneja. Ni utaratibu tu. Kusingekuwa na watz kabisa ndo tungeita ubaguzi. Halafu hii si joke,umepoteza maana nzima ya post yako.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ubaguzi ....ubaguzi ...ubaguzi
     
  4. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    duh mimi bado sioni shida kama shule nilikua navaa shati1 nikirudi nyumbani nafua linakauka usiku kucha asubuhi napiga pasi navaa tena...bukta kufua mara mbili kwa wiki...kidume nilikua napeta tu :mvutaji:
     
Loading...