Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka la mchaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mayenga, Mar 1, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ona tangazo la biashara kwenye duka la mchaga:

    KARIBU KWA MANGI UJIPATIE:
    1.Sukari,mayai,baiskeli
    2.kanga,pilau,walikuku
    3.sambusa,tairi za trekta
    4.madaftari na bia aina zote
    5.petroli,matunda,nazi
    6.vitumbua,mitumba grade one
    7.supu ya utumbo,mabati,vocha
    8.mtego wa panya,pembejeo
    9.makabati ya nguo,kompyuta
    10.juisi na mbogamboga
    11.mahindi ya kuchoma,bajaji,simenti
    12.leso,vyumba vya wageni na vyuma chakavu

    KARIBUNI!!!!!!!

    TRA MPO?
     
  2. L

    Lwikunulo Senior Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...hii ndo tunasemaga: 'GET ALL YOUR NEEDS UNDER THE SAME ROOF!'
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Aisee babangu,
    kweli thithi wa kili noma.
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mchag mjasiriamali bwana ebo! Watanzania wote tuwe hivyo wajameni!
     
  5. Willy

    Willy Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hawa wachaga mwisho bana
     
  6. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Safi hiyo ni shopping mall ya kichaga shida iko wapi sasa
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Chungulia orodha ya bidhaa mkuu!
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kazi kweli kweli, sijui atakuwa na wahudumu wangapi hapo?
     
  9. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    eeh sio matani... iyo imetulia kaka
     
  10. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda ina kila kitu ushindwe wewe tu kushop ahapo!
     
  11. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ee bwana, check hii combination ya Petrol, matunda, nazi.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Wahudumu!? Muuzaji ni mmoja na anajitosheleza..!
     
  13. b

    bi kilembwe Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona shoprite kuna vitu kama hivyo? hiyou ndo supamaketi ya mchaga bana, no need kupota tym na nauli pia, kila hapohapo.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha hili duka limenichekesha liko full mazaga mchanganyiko
     
Loading...