Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duhh! Mambo mseto Radio One kuna mambo kweli,Na kama ni KWL mbona ni ISHU! Nina shaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Nov 20, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nikiwa nyumbani nikiwa najiliwaza kwa hili na lile baada ya kutoka church,nikafungulia Radio One mambo mseto na ndipo nikapata kumsikiliza yule mtangazaji wa radio one toka Morogoro akitoa vihoja ya kweli toka huko mkoani Moro na akimimina aliyoyaona baada driver wa lori moja waliokuwa wanasafiri naye na konda wake kupaki na wakateremka kwenda kupata moja baridi na moja moto na ndipo walipomaliza na kurudi kwenye gari na kujaribu kuwasha bila ya mafanikio konda naye akajaribu kuwasha bila ya kuwaka na ndipo wakafikia maamuzi ya kumtafuta fundi naye akaja akajaribu kulikagua gari akasema haoni tatizo na ndipo wakabaki wakiduwaa bila ya kujua la kufanya na ndipo wakapiga simu kwa office na akaja fundi wa kampuni lengwa la gari naye akajaribu kulikagua naye haoni tatizo,na ndipo akagundua ya kwamba dereva na konda wake wote wamelewa na ndipo akaingia mwenyewe na kuliwasha na gari likakubali na safari ikaendelea. Swali! Mi nafikiri hilo gari ni la Kichina maana mtangazaji ajasema ni aina gani zaidi ya kusema lori,kwanini yasiletwe mengi hapa Nchi na ajali mbona ingepungua? Ama kama ni chombo cha kufunga kwenye magari,si ingefungwa ktk magari madogo na makubwa kana kwmb driver akigusa tu ingali amekunywa pombe na gari hata lisifunguke mlango licha ya kuwaka. Mi ningependa hili sana! Ni hayo tu wanaJF na niwatakieni J'pili njema. Source Radio One:
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    safi kwa kutujuza aisee sikujua hili
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hayo ni mambo ya mseto radio one. Lakini natamani iwe kwa kila gari.
     
  4. J

    Jumahabib New Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huu mkasa wa kweli au ndo mambo mseto?
     
  5. B

    BUBE JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi mambo mseto huongea kisa mkasa. Ni mambo ya kweli, lakini la gari...nahofia. Ila pia technologia ikiwa kubwa ni rahisi kuweka censor ya alcohol na kuzuia gari kuwaka. But ....
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa Wachina wako juu! Haya yote yanawezekana!
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo stori ina ukweli na uongo.

    UKWELI.
    Kuna alcohol sensor ambazo kama dereva umefikia kiwango fulani cha kilevi gari hailitawaka.

    UONGO.
    Vifaa hivyo ni mpaka ukipumulie. [breathalyzer] angalia hapa Alcohol Breathalyzer | Portable and Handheld Breathalyzer Testing.
    Sasa haiwezekani uingie tu kwenye gari uwashe na lisiwake kwa kuwa umelewa. Gari litakataa kuwaka endapo tu umepima na kiwango cha kilevi cha mtumiaji kimezidi kiwango kinachotatikana. Na stori hii haijasema kwamba kuna kifaa kama hicho walipulizia.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Nasikia Vogue hizi za 2010 ukilewa haziwaki
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli yule msemaji toka pale mji kasoro bahari (MORO) hajasema kama kuna ki2 cha kupumulia ila nataka kusema ya kwmb kama kuna mtu yeyote mwenye mawasiliano yake anijuze na niseme naye halafu niweze kujuza umma kwa undani maana kama hili linawezekana Mi ninaona ni issue sana!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,198
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Nina vitz model ya 2008, ina sencor ya pombe. Ukiwa chicha huendeshi hata kwa dawa.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hiyo sencor imekuja nayo hivyo hivyo ama umefunga mwenyewe maana.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata vitz? Acha utani bwana
     
Loading...