Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

duh, wazoefu nisadieni katika hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jazia, Sep 10, 2011.

  1. j

    jazia Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mkaka niliwahi kumdate arafu tulikaa miezi ka 2 tukagombana kwa k2 kidogo tukaliana cul miaka 2, akanitafuta kanieleza kipindi kile tatizo lilikuwa nini me nikampotezea takiribini miezi 4 anadai alinipenda sana anaomba niwe muelewa nimpe nafasi tena na yupo serious ktk hili, nikamwambia npe mda, Ila nimeshindwa kumsoma vizuri maana toka nimempa jibu zuri imekuwa tabu tupu, cm anapiga mara moja kwa siku mbili au tatu na mimi nikituma text yakumjulia khali hajibu, najikuta mda mwingi na utumia kulaumu kwani nilishampa nafasi ktk moyo wangu, jubu analo kuja nalo anadai anaomba nizoee hii khali kwan yeye anacomplicate vitu vya maendeleo tuu, mara nachoka sana na akirudu anajikuta analala anapitiliza anasahau kunicall/kureply text zangu hizo ndo sababu zake, jana nikamfungukia na kumueleza mimi nimeshindwa kuvumilia hii khali kwakweli, akajibu nikae chini nitafakari kwakina kabla ya kumdate mvulana mwingine/ kufanya maamuzi kwani wachache kama yeye hajawahi kuniambia suala zima wala kunisumbua kuhusu sex, asubuhi nimemjulia khali hakujibu, badae nikamask kama anamda aje home hakujibu, nimecall hakupokea, kinachonikera zaidi nikiamua kupotezea baada ya siku mbili au tatu anapiga au ananitaka niende kwake akidai mara leo nipo free kama una mda naomba uje? nikimwambia labda nipo busy ndo ajibu tena, duh, ama kweli ni mtihani wa maisha binafsi nimeshindwa kumuelewa kwakweli, inshort anaitesa nafsi yangu.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama unaona mko incompartible,tafuta mwingine utakayekuwa na amani naye....asikutishe kukuambia ufikirie mara mbili kumuacha anajua sana anachokifanya ni kuplay na mind yako...kick his as*s!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mkuu umeandika utadhani unakimbizwa.?

    Back to the topic

    1. Inaezekana kweli jamaa yuko bize na mendeleo kwanza lakini jaribu kufanyia uchunguzi madai yake

    2. Au tayari anamtu wake kwahyo alikuwa anataka akuone tu msimamo wako ukoje lakini hana time nawewe, muda mwingi anatumia kuwasiliana na mpenz wake xo wewe kwake huna nafasi sana.

    Jaribu kukaa naye na kuzungumza kwa kirefu juu ya tabia yake hyo kuwa huipendi, kama ameshindwa kureply sms anaweza hata kubip kuashiria kuwa kapata ujumbe...
     
  4. j

    jazia Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukru ushauri wako nimeupenda, nitaufanyia kazi
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tafuta m2 mwngne 2 mkuu.
     
  6. j

    jazia Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Mtalingolo, mpaka nafika hapa yote nimeishamueleza ndugu yangu, ngoja nifanye maamuzi magumu siku akipiga simu au kutuma text itabidi nipotezee amenichosha akili yangu.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Basi mkuu hapo we kunja sura kunjua moyo afu ng'ata meno then funga vioo, unampita kama humjui vile, dalili za wazi zote kuwa hakupendi ameshakuonesha, Mapenz mawasiliano bwana.........
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hayo jamaa either hayupo moyoni kiivyo kwako au ndio tabia yake,hajui kupenda mtu kiivyo.jaribu kumueleza how you feel,kama habadiliki,na wewe kaa kimya kwa muda,na kama akiendelea kuwa hivyo,move on hafai
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole jamani,ukisimuliwa unahsi uongo,we are in the same boat
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    first nipo curious na jina lako
    lina maana gani?

    halafu ni wazi huyo mtu haupo moyoni mwake
    hajali saana.wewe tu unajisumbua
    chapa lapa
     
  11. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mtu akipenda hata awe busy vipi hawezi kukosa muda wa kucall au ku text mpenzi wake. Anapopigiwa atapokea au kutext kwamba "sorry baby im busy now i will call you later" na kisha atapiga kweli. Hakuna excuse ya kukaa kimya siku 2 au 3. Potezea kabisa huyu mtu hakufai.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kama tatizo nikukutext na kukucall niPM namba yako niwe natimiza hayo majukumu badala yake.
     
  13. j

    jazia Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @all asanteni sana wakuu, baada ya kupitia coments zenu hasira hiyo na kumaliza kila kitu jana, ajalala usiku akipiga simu me kimia maana nimemtext text moja imeenda shule kidogo baada ya kupiga sana simu haipokelewi alianza kufunguka matext sijui huo mda kaupata wapi, nimeanza namjibu ila text zangu zilikuwa zina kaugumu fulan anaona kuanza kuzijibu anachelewa panic ile akawa anapiga me nakata call zkizid naweka silent au cm nazima kama dk kazaa, nikiwasha tu nakumbana na text zake, finaly ndo vile na nimempa angalizo "kama ndo tabia yake awafanyiage dalasa la 7C au mdada ambaye hatambui umuhimu wake" once again thanx wapendwa kwakushirikiana name ktk hili!!!!!!!!!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    sasa unang'ang'ania kuwa na mtu asiyekujali ili iweje?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ubusy gani huo wa kushindwa kukujulia hali?! Stuka.
     
  16. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo hakupendi ndio maana anafanya hivyo
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mtu ambaye alikukosea au mlikosana mkaombana msamaha, kama kweli alikuwa amedhamiria kurudi hawezi kukuletea usumbufu wa kukera hivyo. Huyo ana mtu so anataka kuwa na wewe kama spare tyre tu incase mtu wake hayupo awe ana kasehemu ka kum-keep busy. Take care
     
  18. k

    katoto kajinga Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga chini ni ri player hilo utasumbuliwaje na jitu linaloonesha halina hali ya kujali hata kidogo.Mtu kama huyo inakuwaga hivi "lina kademu kake kazuri ila likipata mda wa kuchezea ndo linakukumbuka wewe" yaani linakuweka wewe kama substitute wa demu wake.MULIKA MWIZI DADA YANGU.
     
  19. U

    Usiku huu Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakutumia,
    wewe ni 3rd choice au 4th..
    Upo apo? Hakufai,
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kuna kitu ningekuuliza lakini basi ngoja niache.
     
Loading...