Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh WaTZ ndio tumefikia huku..Bora kiama Kije..YESU Karibu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Jul 10, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 2,332
    Trophy Points: 280
    mm ni bint wa miaka 28 nipo nrb na pia nakaa tz,napenda kuwa na mahusiano na mwanamke mwenzangu,kuanzia umri wa 27 aliye tayari tuwasiliane,nasra.faraji2yahoo.com

    Naitwa jackie maduhu miyeye,umri 22-25 natafuta mchumba jinsia msichana, awe na umri 18-21 awe na sifa zifuatazo,kwanza awe msabato wa kweli,awe na elim au awe na kazi ya maana. Wasifu wangu mimi ni msabato wa kweli,pia nina elim na kazi nzuri.ila awe serious kweli kweli. Naishi mwanza tz.email yangu jacskylovebest9@rocketmail.com namba 0767231986/ 0782475740.

    mm n mschana nnae ishi dar(bongo) nina umri wa miaka 27, natafuta rafiki wa kike anaehitaj kw n girlfrend. awe muwazi n mkweli n awe na afya njema(awe tyr kupima afya yake) awe na umri usiopungua miaka 26. awe anae jua kujal n kupenda. aliye tyr anitafute kwa email hii ramadhanca@gmail.com.

    naitwa NASSOR nipo DAR, age 26yrs. ni shombe, mix ya arab na mzanzibari ni handsome kiasi (japokuwa mtu hajisifu mwenyewe) hahaha! natafuta girlfrnd ambae atakuwa tayari kuwa nami kwa siri na dhahiri pia, nasema dhahiri cos sitajali kama watu watajua ila nasema kwa siri ni kwasababu mimi napenda sana analsex, yaani ku**** ******, na kunyonyana mi na girlfriend, na kutokana na jamii yetu ya kitanzania kuwa jambo hili ni aibu bado, ndio maana nikataka awe msiri juu ya hili, sitopenda ata marafiki zake wajuwe kama tunafirana, pliz naomba kama upo tayari kupima nitumie message kwa: email: nassor11@yahoo.com. nitakupa namba yangu ikiwa tutakubaliana na kujuana vizuri. mi najiheshimu sana na ni mtu wa aibu kidogo. sivuti wala sinywi pombe, baada ya mihangaiko, napenda sana kuwa ndani mda mwingi nikiwa nasoma vitabu au naangalia movies.

    Naitwa sande nipo dar natafuta demu wa kufilana nae najua kunyonya ****** na **** wakati nakunyonya **** napenda nikutie vidole mkunduni ili kuregee mpaka upagawe kama upo tayari 0655999113 au niandikie email: ingabe75@gmail.com ila wanaume siwataki.

    Kwa hisani ya blog ya kijamii ya hapa bongo.

    EE mola utusikie ...
     
  2. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    blog gani hiyo............
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    upuuzi huwezi kuta ktk nchi kama IRAN ni marekani,uk tuu utakutana na uchafu huu
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 2,332
    Trophy Points: 280
    Jionee mwenyewe mwakilaga.blogspot.com
     
  5. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 2,332
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio nchi mkuu tatizo ni maadili..nadhani serikali ifanye kazi ya kufunga blog za kipuuzi kama hizi..na hii nyingine inaitwa maishamatamu.blogspot.com..blog hii sii kwa utukufu wa Mungu kwakweli..imejaa uchafu...
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo na tunapaswa kuwa makini sana hasa kwa watoto wetu. Kila mmoja asimame kidete kuwaelemisha wanae ili watakapoyaona, kuyasoma au kuyasikia mambo machafu wasivutiwe na kutamani kujaribu kufanya hivyo. Pamoja na kwamba tunawapeleka shule ambazo tunaamini wanaelimishwa vizuri bado tuna wajibu kama wazazi kuwafundisha maadili na kutumia vitabu vya Mungu kuwafundisha haya.

    Mzazi mmoja mmoja asimame kwenye nafasi yake kufundisha maadili.
     
  7. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ban the blog.....
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumekupendezea sasa wataka utuhame?
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Happiness nikasikia mtoto wangu anafanya/anafanywa hivyo mbona nitakufa kwa kihoro. Mungu apishe mbali.
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mmh Mungu uturehemu..............yani kabisa mtu anatafuta msichana mwenzake..........Mungu wangu.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Maadili yamemomonyoka, mitandao ya kijamii imeanza kutumika vibaya, hofu ya Mungu imetoweka! Tamaa zimeshika kasi kuliko mapenzi, Aibu haipo tena, Wanadamu umekuwa zaidi ya wanyama (Maana hata wanyama wenyewe hawafanyi mambo ya kishenzi kama haya!), na Dunia imepinduka juu chini!
    Eeee Mola tuokoe na hiki kizazi ...
    Rev Masanilo na Eiyer tunaomba sala zenu kuokoa hiki kizazi, loh!
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuuh kweli Mungu na atusamehe dhambi zetu!......afu mahindi yakioteshwa yasipoota mnaulizana......yataotaje nchi imejawa na mapepo namna hii?
     
  13. J

    Jalem JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NCHI YANGU TANZANIA NI NCHI NZURI SANA JAMANI, KWELI KWELI HATUTAIACHA NCHI YETU SANA JAMANI.
    Vijana wamekuwa kama watumishi wa mashetani, kwa kufanya vitu ambavyo hata shetani wakati mwingine anashangaa lumuona mt anafanya, hata hayawani wa porini hawakotayari kufanya, je, tutafika Mbinguni kwa style hizi?
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ndo umeshtuka leo.tupo huku miaka miingi! mwisho wa MWISHO ndo huu!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh si mchezo
     
  16. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Babuk siku zote wawazie mema wanao na kuwaombea. Cha muhimu zaidi usitegemee wengine wakufundishie maadili anza kwa kuwafundisha mwenyewe huku ukiwaombea. Ngugu yangu, usikae tu ukiombea mabaya yasitokee wakati hutengenezi njia ya mema.

    Kama mzazi inauma sana mwanao akifikia hatua hiyo, lakini je, tukae tu tukisubiri litakalotokea??? la hasha, tuchukuwe hatua, vunja ukimya, ongea nao ili hata kama baya litatokea hutajisikia hukumu.
     
  17. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 2,332
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari wadau , uhuru tunao lakini kwa staili hii..Bajeti itaishia kwenye ARV s tu..
     
  18. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Have mercy on us or Lord. Our iniquities have reached a highest place. Where we are heading is another Sodom and Gomorrah. Read Deuteronomy 28. The judgement of God is real and hell is real if you believe it or not. The few who know the Lord and have the light press on, the days are evil and the coming of the Lord is nearer while Looking unto Jesus the author and finisher of our faith.
     
  19. D

    Daniel poul Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du iyo kali aisee tunakoelekea sio pazuri ila ni bora uyo alie sema live wapo wengi wanatabia hizo.
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Gharika hili linakuja.
     
Loading...