Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

duh, umeona?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbu, Mar 14, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Picha zinaongea mengi!

    ...Inashangaza na kustaajabisha, inasikitisha, Inatisha! ...comment chochote unachoona 'hakijatulia' katika picha hizi...

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Miafrika Miafrika Miafrika....Ndivyo Tulivyo!!
     
  3. S

    Simoni Member

    #3
    Mar 14, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha ya Waziri Mkuu sijui wako nyumbani au ofisini? Nashindwa kuelewa wataelewana vipi kwenye mazungumzo yao wakati TV iko on. Nijuavyo mimi TV is very anti social ikiwepo sebuleni wakati watu wanazungumza. Ama wangeizima au wangeenda chumba kisichikuwa na TV.

    Picha ya hao watoto mmoja anajaribu kumuokoa mwenzie aliyemo shimoni. Naona na yeye binti huyo anajihatarisha kutumbukia humo shimoni. Mungu bariki siyo refu. Lakini inaelekea linatumika kama shimo la takataka japokuwa inawezekana haikujengwa kwa madhumuni hayo. Na huo uchafu duh!!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mazee unajuaje kwamba hiyo siyo "Situation Room" yetu na yule mtu kwenye TV actually anaongea nao katika Teleconference?

    Au vipi kama wanafuatilia tukio fulani kwenye TV ambalo wanalizungumza?

    Au huu mkutano ni informal?
     
  5. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Let me see if i catch what u're trying to convey,
    ofisi ya WazMkuu imesheheni samani za gharama kubwa sana,ukitoka mitaani maisha ya Mtz si kueleweka kabisa,hakuna utawala wa sheria wala nini,watu wanafanya wanachotaka hasa kwa watu tunaowatuhumu kuwa wezi,vibaka n.k kwani hata yule kijana aliyempiga kibao Mwiny alianza kupokea kibano mbele ya Mzee Mwinyi tena kutoka kwa walinzi wa Mwinyi wenyewe.na wananchi wanaishi maisha ya ufukara uliokishiri.either hawa watoto waliona kitu ambacho kiliwapendeza katika lundo la uvundo huu au walikuwa wanatafuta kukimu maisha katika uozo huu.haya yote wakati ambapo katika ofisi ya muheshimiwa mambo ni kula raha tu ambayo hayreflect kwa namana yeyote hali ya kukatisha tamaa ambayo Mtz wa kawaida anaishi........
    NAOMBA KUWAKILISHA
     
Loading...