Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Tutaurithi kwl uzima wa milele!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sir H, Mar 7, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Umeme ulkatka kanisani,ghafla ukarudi! Mchungaji akasema,"kumamaye,umeme huo umerudi" Alickika mzee wa kanisa akiuliza kw hasira,"ni ****** gani anatukana kanisani?" Mmama mmoja muumin kwa hekima na taadhma akawafuata na kuwaambia,"jamani acheni ukuma bac kw nn mnatukana matusi wkt ninyi nyote mmeokoka!"Mm kuurith ufalme wa mbinguni n sawa na ngamia kupenya ktk tundu la sindano!
     
Loading...