Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Soma hiyo halafu toa ushauri wako ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LOOOK, Jun 17, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapa mtaanii kwetu nina rafiki kaamia mwaka jana sasa, kufika katika ofisi anayo fanyia kazi kukawa binti mmoja akavutiwa nae hivo kuanza uchumba sasa wakafika katika hatua ya kuoana binti ni mpare jamaa ni mbena sasa jamaa alikuwa na mtoto wa nje 1 lakini aliogopa kumwambia mchumba huyo kwa kuhofia binti huenda angemuacha hivo alipanga aje kumwambia baada ya ndoa basi mikakati ya ndoa baina yao ikakamilika na ndoa ikafanywa mwezi wa 2 mwaka huu baada ya mwezi kama mmoja ivi jamaa akaona amwambie ukweli mkewe huyo baada ya siri kwa mudamrefu , ikabidi jamaa aandae siku ya kumtaarifu mwenza kuhusu mtoto wake huyo, lakini chaajabu baada ya jamaa kumwambia mwenzie swala hilo kibao kikageukia upande wake kwani bint naye akamwambia mume wangu hata mimi pia naomba niwie radhi kwa kuiweka siri hii mimi pia nina watoto wawili mmoja nilimpata nikiwa secondary wa kike na mwingine nikiwa chuoni wa kiume lakini woote wako kwa baba zao sasa jamaa hana hata cha kufanya kwani mzigo alio panga kuutua akidhani atamaliza safari ndo kwanza km zimeongezeka ushauri plz
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hiii sio script ya ze comedy???????????
    mhhhhh?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni tatizo hapo?Kama aliona yeye kuwa na mtoto ni halali inakuwaje achanganyikiwe kusikia mwenzie ana mtoto?Binadam bwana tunapenda kufanya mambo lakini tukifanyiwa hayohayo ni mbaya!!
     
  4. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    the boss'' kama huwa hujichanganyi mitaani basi ni halali yako kuona hili swala ni comedy lakini sikutuma iwe comedy kama unavo fikiria soma kwa makini elewa nadhani utajua sio comedy siwezi tuma comedy.plz kwa wale walio elewa naomba mtoe ushauri wenu wa busara kwa atakae ona haimuhusu asipoteze mda kuchosha vidole vyake kwa vile itakuwa haimuhusu.
     
  5. t

    tyra Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hiyo kali..anywyz i think its important wakijadili yeye na mkewe the next step after the revelations...they might reach a mutual agreement as they are both standing on a common ground.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah, mi ningemuacha tu..
    Yaani yeye ana wawili halafu mimi nina mmoja? Hakuna uwiano hapo...
    Ningechapa Lapa Arifu..
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hamna common ground hapo, ingekuwa wote mna idadi sawa ingeeleweka...
    Lakini hili la Mke kuwa na ma-kid wawili kutoka baba tofauti lisingenishawishi kubaki kwenye hiyo ndoa Aisee..
    Kwa mantiki iliyopo hapo huyo Mke atakuwa ni mzoefu kumzidi Jamaa..

    Tafakari, chukua hatua...
     
  8. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio maana mimi napenda arranged marriages
    Mabomu yakushtukizana kama hivi yasingeweza kutokea
    Familia za pande zote mbili hufanya research
    na matching ya hali ya juu hufanyika, kuepusha mikasa kama hii
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndio ZE KOMEDI waliwahi kuigiza. Inaonesha wewe ni mpenzi mzuri wa kipindi hicho.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani mwacheni look wa watu
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa ndo inapoonesha jinsi ilivo vizuri kuwa muwazi kabla ya kufikia hatua hiyo ya ndoa.... akubaliane na matokeo ya siri yake na akae kwa upendo mkubwa na mke wake!!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehetehe hakuna haja ya kuzaa hapo mnakusanya wa pande zote mbili mnaendelea kulea hahahahahahahaha
     
  13. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa L O O K shida ni nini??? ni watoto au ni kuwa mke alimegwa zamani??? Hivi jiulize wale wote ulio-sex nao kabala ya ndoa wangezaa ungekuwa na watoto wangapi???

    USHAURI WANGU: Leeni watoto wenu wote watatu - wapendeni - jipange yawezekane wa baba wa hao watoto wawili wakawahitaji watoto wao - na utabaki na huyo wa kwako - otherwise - UKIPENDA BOGA - PENDA NA UA LAKE
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo ni ajali ya bito na benz kwenye kona ya njia moja.
    Kila mtu akanyooshe gari yake.
     
Loading...