Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh!!! Sitaki kulia, nataka kucheka!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NasDaz, Dec 23, 2009.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Nahisi hii thread, hapa si pahala pake lakini nahitaji immediate response kwa kile ninachoamini kwamba forum hii (hoja mchanganyiko) ndio inayotembelewa zaidi na wanajamii-am sorry in advance!! Unajua nini, nahisi kama wazungu wanataka kunipiga changa la macho macho vilee, kv washanihisi mlugaluga!! hebu niambieni, hususani wale waliopo Uingereza, mnafahamu chochote kuhusu benki inayoitwa "Standard Co-Operative Bank?" Honestly, hadi sasa hawajaniomba hata senti moja yangu, lakini nahofia kana kwamba kuna mahali wananilia mingo!!!!!!! Shaka yangu ni kwamba wananilia mingo kwenye online visa/work/resident permit application!!!! in addition to awareness abt Standard Co-Operative Bank, kuna mtu anaweza kunipatia procedures, including website and email for online visa application for the UK HOME OFFICE AUTHORITY in UK? nataka kulinganisha information walizonipatia jamaa na zile nitazopokea hapa!!! Bongo, hata buku 20 nyingi, kwahiyo naomba msaada wenu waungwana!!! In short, jamaa wanasema wana kazi ya ku-offer, na baada ya kuendelea kuwasiliana nao for almost two weeks now, naona kama panataka kufika patamu-ama pa KULIA hadi domo likaribie kuchanika, au KUCHEKA, hadi gego la mwisho lionekane!!! SITAKI KULIA, NATAKA KUCHEKA!!!!!
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usiogope..ngoja nikusaidie kucheka..Kwiii!! kwi! kwiikwiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!
     
  3. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    heheheheh!!! income yangu kwa mwezi 150,000/=!!! sa yote hiyo si inaweza kuishia kwenye application zao za kupigana changa la macho!!!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Bure ni ghali sana...Ingia huku ukiwa cautious kama ulivyo...Vinginevyo i wish you a good success.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    malizia kucheka basi!maanake hata content zima ya thead yako imemezwa na kicheko
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hapana banaa, kuna una hizo information nilizoziomba basi nipatie.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jaribu kutumia search engines kadhaa!sioni kama unachokiomba ni ''that-much-confidantial''
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    You are right mkuu, lakini siku hizi watu wanatengeneza website zao na kutofautisha kidogo sana na official websites!!! usipokuwa makini, especially usipojua official website lazima uingie kwenye pirate websites!!! But all in all, i will work for ur advice.
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Wakuu, msaaaaaaadaaaaa!!!!!yeyote mwenye ufahamu banaa!!!!!!!!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sina
     
Loading...