Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Padri nouma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Mar 31, 2011.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Padri alikuwa safarini na sista mmoja wa Parokia yake, mawazo mabaya yakaanza kumtawala Padri Yule kwamba kwanini asimuombe Yule sista ili watiane!!! Sista akashtukia ishu halafu akagoma!!! Baadae Padri akafikiria sana akapata wazo; akapaki gari porini akamwambia Yule sista kuwa mafuta yameisha!! Akafungua mfuniko wa tenki akafungua zipu akatoa **** wake akauingiza ndani ya tenki akijifanya anakojolea mkojo ili waweze kuendelea na safari, baada ya kitendo hicho akaingia ndani ya gari wakaanza safari yao, wakaenda mwendo mrefu sana alipoona giza linaingia akaliingiza gari porini akalizima tena na kumwaambia Yule sista mnoko asiyetaka kutiwa kuwa mafuta yameisha tena! Na yeye hana tena mkojo zamu yake nae akojolee ndani ya tenki ili waendelee na safari,sista akajibu kuwa yeye anao mkojo ila sasa atakojoleaje lile tenki!!! Basi Yule Padri akamwaambia sista itabidi yeye aunyonye na PAIPU yake ili iwe rahisi kuuingiza ndani ya tenki,sista akakubali, basi Padri alipoingiza tu kitu sista akaanza kusikia utamu na kukata viuno huku akimwaambia Yule padri "Nyonya mwingi ili tusisimame tena!!!"[/FONT]
    [FONT=&quot]Hapo vipi????[/FONT]
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Teh. teh, teh! Lakini wacha matusi ya nguoni kijana.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya makubwa!
     
  4. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa Matusi yako wapi mamammia? kwani hicho kiungo cha mwili kinaitwaje?
     
  5. N

    NNYAMBALA Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia lugha ya picha, kwa mfano, mavi sema kinyesi, **** -Ume, **** - uke.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaa anaita beleshi ni beleshi na sio kijiko kukubwa! loh Tumia tafsida kidogo mkuu Ernie
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hapo poa ila ungetumia lugha laini kidogo mkulu wa band
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Taratibu,mwezi wa toba huu.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anatukwaza wengi huyu!
     
  10. m

    mareche JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du padri kafaidi kinoma sister si alikuwa bikra
     
  11. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    makubwa
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naimani kajifunza
     
  13. U

    Ugweno Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joke nzuri tatizo lugha,pia timing sio nzuri sana kiimani ukizingatia kuwa tupo katika kwaresma
     
  14. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pha phaa phaa!
     
  15. P

    Prince jabry Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana nimeikubali [red]
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,116
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    ahahhahahhaa)
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Imetulia lakini inatisha!! kwa watoto noma
     
Loading...