Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh.....noma!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAMBLER, Jan 16, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakenya kiboko
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I saw this here months a go. lakini ni onyo zuri sana kwa mibaba viwembe na waharibifu wa visomi vya sekondari!huh!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani imeakaa vizuri kweli nimependa kwa staili hii ukimwi utakwisha
     
Loading...