Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh; nini kilitaka kumtokea JK kule Lindi Jukwaani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 21, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Source: Press Kikwete 2010/ Mtanzania 21 Oct. 2010

    JK alikuwa anaenda chini nini, akawahi kushika meza? Ingekuwa Mwananchi kaweka picha hii front page kama alivyofanya Mtanzania ingekuwa ni uchochezi? Ila akifanya Roastam Aziz sio?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa unataka kusema nini hapa!
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Mzee tupe habari kamili!!! Unatuacha kwenye mataa!!
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha ... I knew it
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni kama alianza kupoteza balance na kuanguka, ama? Wataalam wa kusoma picha hebu tuambieni
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angalia huyo askari jeshi nyuma ya JK
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kilitaka kumpata kile cha Jangwani umesahau?
     
  8. K

    Kipenzi Chao Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tazama balance ya JK, then askari wake anavyojiandaa na hali inayoelekea kutokea....! Hata na high table walivyoshtuka...!
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alisahau kutumia hii kitu hapa:

    [​IMG]
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Mwangalie vizuri body guard wake, halafu na yule jamaa aliye kushoto kwa JK ni kama anataka kuinuka vile na body guard anamwambia tulia, na pia nyuma ya body guard kuna mkono vile vile unamsihi huyo bwana kushoto kwa JK atulie kwani alikwishahisi JK anaelekea chini.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Namna ya kumsaidia ni kum'pumzisha hapo Oktoba 31st ataumia lakini atakuja kutuelewa na kutushukuru sana......
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kila nikiangalia kila siku nywele zake ni nyeusi. Hivi JK hana mvi?
     
  13. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    OOOOOOOOh apumzike!!!!!!!
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Anatumia kalikiti>
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    ALIONJA HIYO KITU
     
  16. S

    Subira Senior Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili jamvi ni watu waliojaa chuki tu, hamna lolote la kuanguka wala kutetereka, ndio maan wengi wamelihama, hamtaki
    maendeleo ila uzushi tu
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Toa maelezo ya hiyo picha basi, acha hasira!
     
  18. C

    CAIN Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duuh ushabiki mwingine... yani jamaa katika picha mnato kaona JK kapoteza balance?? Duh ama kweli Tz tumeendelea. tuna wang'amuzi wa mambo hata picha mwenendo hatuzihitaji...
     
  19. C

    CAIN Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Dada Subira (kwa mujibu wa jina) ngoja tu baada ya Okt 31 mbona midomo itawafunga watu humu...
    Usishangae kuona ukitafuta jf.com ukipelekwa ipp/michuzi blogs. Subiri siku chache sana zimebaki
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK ana mvi japo si nyingi na zinaonekana vizuri tu hapaki chochote, kwa wale wazee vijana wangekuwa wanapaka Yazuu kuzifanya nyeusi. Sina chama lakini Brovoooo kikwete kwa hili unatakiwa kupewa big up.
     
Loading...